Ukwepaji Kodi: Barua ya TRA kwa Bakhressa

Ukwepaji Kodi: Barua ya TRA kwa Bakhressa

Ndiyo maana wankuwa matajiri wa kupindukia kumbe wakwepa kodi wakubwa sheria ya mamlaka ya mapato nipo wazi anatakiwa afikisiwe kwa kukwepa kodi
 
ili kuwa ten good years ya kuneemesha wafanyabiashara "wagonga vichwa sakafuni" kwa jasho la watz masikini kabisa. Wakwepa kodi wakubwa wote ni "wagonga vichwa sakafuni"
mwisho wao umefika warudi tuu oman

naona chuki zinakutingisha sana,,,,,,,,hongera kwa kuwachukia kisawasawa waislam na uislam.
 
zanzibar connection seems Zanzibar people are for no good on welfare of Tanzania! At every opportunity they will do sabotage!
 
Wajinga ni nyie nyote ambao badala ya kujenga hoja mnaleta udini kwa kudhani kuwa dini zenu ndiyo chanzo cha maarifa yote ya dunia hii. Hizo Kompyuta na simu zenu mnazotumia kuweka huo ujinga wenu wa udini hapa JF, nyingi zake zimetengenezwa na Makafri au Mabudha wasioamini katika huyo Yesu Kristo au Mtume Muhamad mnaowatukuza!! Acheni ujinga wenu!!
 
ili kuwa ten good years ya kuneemesha wafanyabiashara "wagonga vichwa sakafuni" kwa jasho la watz masikini kabisa. Wakwepa kodi wakubwa wote ni "wagonga vichwa sakafuni"
mwisho wao umefika warudi tuu oman

mimi ni muislam na nimezaliwa tanzania na kabila langu ni la tanzania na ardhi yangu ni tanzania na si oman kama unavyojifahamisha!
 
Hii nchi kumbe ina watu matahira hivi? Mbona watu wanahangaika sana kumtetea Bakhresa? Hivi unawezaje kumtetea mkwepa kodai kisa ni mtu wa dini yako? Huu upumbavu tutauacha lini?

Yani naamin mpaka hapa, kumbe raia wengi hawajui wanataka nini!
 
......... wacha nikusaidia Magalatia jzm-teak , Al Kaaba ni Nyumba ya kwanza ya Ibada iliyojengwa na Ibrahim na mwanae Ismail. Ndani ya Qur'an inaelezea vizuri mpaka Ibrahim anaomba duwa kuwa watu wote watakao amini wafanye hija hapo. Sasa ile nyumba imekuwa kama ishara ya kati (centre point) na waumini wote huelekeza uso wao hapo !
Kwa sanamu ni lile linaloning'inia katika panda mbili
sasa ile ni nyumba? unalizunguka? waweza zunguka nyumba unadai unasali? maana ya nyumba ni nini? kwani inatofauti gani na vijinyumba vya mizimu? swala lako la imani kuwa ni nyumba, amini hivyo!, lakini usijiaminishe kila unaloliamini unadhani kila mtu aamini unavyotaka mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Mungu uwalaani mafisadi na vizazi vyao. wameua watanzania wengi sana kwa ukosefu wa dawa na vipimo. simply kwa tamaa ya utajiri uliopitiliza.

Wanashindana kwa kushika namba za juu za utajiri afrika on the expense of Tanzanian lives.
 
akibanwa mbavu vizuri hata ile timu ya mpira utasikia mwakani kaimwaga
Bakhresa analisha karibu robo ya afrika,Ana makampuni Kama mchanga lakini katika list ya walipa kodi hayupo,kazi ni kununua magari ya luxury tu,mtoto wake anatumia mil400 kujenga barabara kwenda nyumbani kwake,ananunua gari lenye thamani ya sh mil 500 kumbe wanatuibia pesa zetu hawalipi kodi,serikali inakosa mapato na kutubana sie walala hoi kwenye paye na VAT za kununua vibiriti ,mafuta ,unga etc Wakwepa kodi wote wazilipe na fidia Juu.
 
Mimi nimesoma kuwa ni kontena za kampuni ya Bakhresa,sasa unaposema mwenye mzigo ni yupi tena?kwani Bakhresa anachukua na mizigo ya watu wengine?naona unapindisha mada kimakusudi:angry::angry:

umesoma wapi? au uelewi lugha!!!? hizo kontena zimepita kwenye ICD (bandari kavu) ya bakhressa, sio kwamba ni za kwake. soma posts zangu zote kwenye huu uzi itaelewa operations za ICD zipoje
 
Hapo mwisho naona unataka kubadilisha mada kutoka ya ukwepaji kodi kwenda kuwa ya kidini, ni shida kwa kweli tukiwa na mawazo kama yako.
Huu mchezo wa kuingiza udini kwenye mada nyeti tuungane wanaJF kuutokomeza. wanoandika hivi wanafahamu jinsi mijadala ya udini inavyochokoza mihemko na hivyo kuaribu hoja nzima. Ni wakati wa kutowajibu au ku-quote comment zao.
 
Ndiyo maana wankuwa matajiri wa kupindukia kumbe wakwepa kodi wakubwa sheria ya mamlaka ya mapato nipo wazi anatakiwa afikisiwe kwa kukwepa kodi
Angello Eee, Hukumu bado haijatoka... Usichukuwe uamuzi mkononi mwako!! Jee wajuwa utajiri ni mali ya nani?!!?
 
Wajinga ni nyie nyote ambao badala ya kujenga hoja mnaleta udini kwa kudhani kuwa dini zenu ndiyo chanzo cha maarifa yote ya dunia hii. Hizo Kompyuta na simu zenu mnazotumia kuweka huo ujinga wenu wa udini hapa JF, nyingi zake zimetengenezwa na Makafri au Mabudha wasioamini katika huyo Yesu Kristo au Mtume Muhamad mnaowatukuza!! Acheni ujinga wenu!!
LIKE manually maana vitufe vya LIKE vimeondolewa
 
Dhambi mbaya sana, yaani mtu tajiri kama Bakhressa anakwepa kulipa kodi?

Hii ni ICD ni bandari kavu. Hii sio mizigo ya bakhressa. ICD ni bandari ya ziada ambazo ziliruhusiwa kupunguza msongo mano bandarini. Hawa wana charge kwa kila container linalo hifadhiwa hapo. Mizigo na container ni za watu binafsi.
Na Bakhressa ni mmoja ya wamiliki wa hizo ICD.
ICD hutoa ulinzi na hifadhi ya mizigo. Wenye ruhusa ya kutoa container nje ni TRA wenyewe ambao wana funguo za mageti yote. Na mzigo hautoki bila ya wao kutuhusu baada ya kulipia.
Hivyo hapo ICD deal zinapigwa wenye mzigo na TRA . Bakhressa hapati kitu hapo. Na kama wafanyakazi wamashiriki hilo jingine.
Kwa ufupi kupotea ma container from ICD Hayahusiani na bakhressa kukwepa kodi. Tatizo huko huko kwa Masamaki na wenzake.
 
Hii ni ICD ni bandari kavu. Hii sio mizigo ya bakhressa. ICD ni bandari ya ziada ambazo ziliruhusiwa kupunguza msongo mano bandarini. Hawa wana charge kwa kila container linalo hifadhiwa hapo. Mizigo na container ni za watu binafsi.
Na Bakhressa ni mmoja ya wamiliki wa hizo ICD.
ICD hutoa ulinzi na hifadhi ya mizigo. Wenye ruhusa ya kutoa container nje ni TRA wenyewe ambao wana funguo za mageti yote. Na mzigo hautoki bila ya wao kutuhusu baada ya kulipia.
Hivyo hapo ICD deal zinapigwa wenye mzigo na TRA . Bakhressa hapati kitu hapo. Na kama wafanyakazi wamashiriki hilo jingine.
Kwa ufupi kupotea ma container from ICD Hayahusiani na bakhressa kukwepa kodi. Tatizo huko huko kwa Masamaki na wenzake.
Mkuu, humu nani atakuelewa ?? lugha hiyo hawatoijua !!
Kisima Mkuu bado haijathibitika wala hukumu kutolewa..... SS bakheressa siyo mjinga apoteze jina alojenga miaka yote....
 
Last edited by a moderator:
Ndiyo sababu nasalia nyumbani kwangu. Uislamu umeletwa na waarabu tena makatili zaidi ya magaidi na ukristu umeletwa na wazungu wamisionari na propaganda za mtu akikupiga shavu la kushoto nalakulia mgeuzie!!, shenzytype.


Duh....makatili zaidi ya magaidi....ngoja nipite tu maana hali sio nzuri hapa
 
Hii ni ICD ni bandari kavu. Hii sio mizigo ya bakhressa. ICD ni bandari ya ziada ambazo ziliruhusiwa kupunguza msongo mano bandarini. Hawa wana charge kwa kila container linalo hifadhiwa hapo. Mizigo na container ni za watu binafsi.
Na Bakhressa ni mmoja ya wamiliki wa hizo ICD.
ICD hutoa ulinzi na hifadhi ya mizigo. Wenye ruhusa ya kutoa container nje ni TRA wenyewe ambao wana funguo za mageti yote. Na mzigo hautoki bila ya wao kutuhusu baada ya kulipia.
Hivyo hapo ICD deal zinapigwa wenye mzigo na TRA . Bakhressa hapati kitu hapo. Na kama wafanyakazi wamashiriki hilo jingine.
Kwa ufupi kupotea ma container from ICD Hayahusiani na bakhressa kukwepa kodi. Tatizo huko huko kwa Masamaki na wenzake.
Waambie bwana hawa vijana wa shule za kata tabu tupu,pia hata taratibu za importation hawazijui
 
Back
Top Bottom