Ukwepaji Kodi: Barua ya TRA kwa Bakhressa

Ukwepaji Kodi: Barua ya TRA kwa Bakhressa

Wewe endelea kuabudu watu tu. Ndio maana mnaidhia kulinda milango ya maduka ya wahindi. Huko Burundi wakamchukue kama hawahitaji kodi yake. Hapa Tanzania kila mtu atalipa Kodi hata kama anamtambo wa utoa pumzi ya kupumua kwa watanzania.

Wanao abudu watu hukuona wiki hii wametembelewa hapo Kenya na Uganda na 'mtu' wao !?
 
Asiesikia la mkuu , basi huvunjika guu. Nakumbuka Rais mstaafu Ali Hasssan Mwinyi alipomtahadharisha Bakhresa kuwa, bara umekuja malishoni usishau kurudi zizini. Sasa yamethibiti. kijicho fitina, choyo ndio sala zao. Uchafu wa ufisadi usio na kificho na watu kuchota fedha kwenye viroba. Mtoaji na wapokeaji hawaguswi na hawazungumzwi. Akilini kichwani kwako. Hujachelewa, anza kung'atuka kidogo kidogo sasa
 
Hivi unajua kilichoandikwa na TRA kuhusu Bakhressa? Wapi Bakhressa kakwepa kodi?

2b alizolipa ni msaada kwa TRA au ni nini?
Hizo 12b anazotakiwa kulipa ni za nini kama hakukwepa kodi?
cc😡idoyo
 
ICD zote huwa na officer wa TRA anayeruhusu mzigo kutoka,mmiliki haruhusu mzigo kutoka.Hapa sioni kosa la Bakhresa labda kama kuna ajenda nyingine.
Kina John Paulo huwa hawakwepi kodi?
Hivi wewe unafikiri kwa kutumia ubongo wa kawaida au da... unanitia hasira
 
tujiulize kidogo bakhresa anafanya kazi bandari?hawa tra malofa kweli walete data zinazoonyesha kiasi alichokwepa kihalali kabisa sio upuuzi huu
Na wewe ndio walewale wapuuzi kama mapuuzi mengine.
 
Kikwete ndiye aliyesababisha uozo wote huu.Baada ya wafanyibiashara kuona kwamba afterall unaweza kukwepa kodi kwa kuwa wengi wanakwepa, ikawa ndiyo mazoea.Ukweli ni huu,katika majipu yote,kubwa kuliko yote ni Kikwete.Huu ni ushauri wa bure kwa JPM.Tutapasua majipu sawa,ila kama hatutatumbua lile kubwa kuliko yote ambalo ni Kikwete,tutakuwa hatujamponyesha mgonjwa.Kwanza itaonekana wazi kwamba kuna upendeleo na kuna double standards.Ni lazima kuwe na fairness.Kwa hiyo Kikwete ashtakiwe na apelekwe mahakamani.Kama mahakama itaona he has no case to answer ataachiwa.
attachment.php


Mamlaka ya Mapato Tanzania imezuia kampuni ya Bakhresa kupeleka makontena yake katika bandari yake kavu.

Hii ni kutokana na baadhi ya makontena kugundulika kuwa yalipitishwa bila kulipa kodi.
 
Ritz na idoyo mko sahihi kabisa kwamba Bakhressa hakukwepa kodi, lakini kwa nini kapigwa faini? Kapigwa faini kwa kuwa yeye pia ameshiriki kuruhusu wengine wakwepe kodi. Kama inatakiwa apewe hiyo "Release Oder" na yeye hakupewa na bado akaruhusu mizigo itoke kwenye hiyo "ICD" yake unadhani na yeye hahusiki?

Unampa mtu kazi ya kukodisha gari yako na Sharti kuu ni kwamba ni lazima kabla ya mtu kukodishwa gari hilo ni lazima aje na Risiti toka kwako kuonesha kwamba umemkodisha au umeridhia akodishwe gari lako, huyo uliyemkabidhi gari yako akikodisha bila Risiti toka kwako na gari lako kuibiwa, yeye atakuwa hahusiki hata kwa uzembe tu?

Hawajielewi hao achana nao.
Ssb anajua container zimeingia kwake bila release order sasa aliona kafanyiwa favor au?
ssb amekwepa kulipa kodi.
 
Last edited by a moderator:
Wengine humu wanatetea mafisadi wengine wanapinga watanzania bana akili za ajabu
 
Uwezo wako wa kufikiri ndiyo umeishia hapo,ndiyo maana mnafungishana ndoa wenyewe kwa wenyewe za suruali kwa suruali

BONGOLALA;
Angalia uyasemayo. Si nyiye mliandika wenyewe kuwa yule jamaa alikuwa Mpe..mbaaa? Kule hakuna ga john bali hamasi. Ohooo! Watakutumia yale majamaa flani kutoka pepo
 
mawazo yangu; inawezekana pesa inatoka kabisa ofisini kuwa ni ya kodi, ila hapo katikati kunakua na wajuaji wengi, so mzee wa watu akifika ofisini anakuta mambo yote yako sawa na anapitia msikitini kuswali kabla hajarudi home kiroho safi. So inawezekana watendaji wake ndio wamepiga hiyo hela.

umelinda heshima ya bakhressah,,,,,tusimbague mtu jamani
 
unatoa pesa bila lisiti haombi document ya alichopia? au hana mkaguzi wa mahesabu? na kama yupo anakagua nini?
Mawazo yangu; Inawezekana pesa inatoka kabisa ofisini kuwa ni ya kodi, ila hapo katikati kunakua na wajuaji wengi, so mzee wa watu akifika ofisini anakuta mambo yote yako sawa na anapitia msikitini kuswali kabla hajarudi home kiroho safi. So inawezekana watendaji wake ndio wamepiga hiyo hela.
 
inahitaJi utulivu kidogo kufamu mlengwa mkuu wa harakati hizi ni nani
:spy::spy::spy:
 
unisaidie tena? umeulizwa swali?

......... wacha nikusaidia Magalatia jzm-teak , Al Kaaba ni Nyumba ya kwanza ya Ibada iliyojengwa na Ibrahim na mwanae Ismail. Ndani ya Qur'an inaelezea vizuri mpaka Ibrahim anaomba duwa kuwa watu wote watakao amini wafanye hija hapo. Sasa ile nyumba imekuwa kama ishara ya kati (centre point) na waumini wote huelekeza uso wao hapo !
Kwa sanamu ni lile linaloning'inia katika panda mbili
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom