Wambie watoe sasampa waache kutuma message za hey huko PM😁😁Pole wee! Wenzako week tu wanajilia tunda🤣
Hahahaaa. LolKama kuna mtu anataka kuvuliwa na mimi naomba, anitoe ushamba kidogo
Kabisa pacha. 😂Twinnie mapenzi matamu 😂
😂😂😂Sasa urafiki wa nini tena jamani?
Hamna Dada mkubwa ,muda mwingi nacheka sana post zake za ujinga tena anaandika akiwa siriaz mpaka nawaza hivi , jamaa secretarybird kama ana familia na watoto anawezaje kujiControl na vituko vyake anaonekana mtu wa maanaMdogo wangu ujue umefanya nianze kumfuatilia huyo secretarybird. 😂
Hivi Sifa zako kwake zinakuwaga serious au unamtania. 😀
nzuri sana depal6yrs now tangu tuanze kuwasiliana PM badae tukahama piemuni
Wakanichokozea rafiki angu hadi akala life ban
Nakupenda dada Lenie
😂😂
Now tunalisongesha nje na jf 😋🥰
SahihiSex haiui urafiki ila kuombana pesa
Shortly awe KE au ME source ya kutofautiana mara nyingi ni njaa ya mwanamke kuomba omba pesa iwe kukopeshwa , kupewa n.k and vise versa.
Sasa mbona mi hawanipi au sijui mifumo?Jiiefuu ina siri sana hii mkuu. 😁
Si tulisign non disclosure agreement.Wala msihusishe mambo ya mahusiano hata kama una mahusiano yako humu basi yawe mbali na marafiki zako humu
Mkishavuana tu hicho kifuniko cha utamu basiiii urafiki umekwisha
I thank God for this friend of mine
5 -6yrs bado tunapishana na mishale tu
Una rafki humu?
How many years so far?
Tuelekezane bas nijue nafeli wapi
Kwamba ?? 🍑🥒💦 Tayari!!Mbona hamkutwambia mapema? Too late!🤦🏽♀️