Troublemaker
JF-Expert Member
- Jun 8, 2015
- 20,823
- 40,627
Kulwa naomba urafiki.Tukivuana chupi si ndo unyama unamwagika au?
Kulwa naomba urafiki.Tukivuana chupi si ndo unyama unamwagika au?
Huyo friend wako ni nice guy.Wala msihusishe mambo ya mahusiano hata kama una mahusiano yako humu basi yawe mbali na marafiki zako humu
Mkishavuana tu hicho kifuniko cha utamu basiiii urafiki umekwisha
I thank God for this friend of mine
5 -6yrs bado tunapishana na mishale tu
Una rafki humu?
How many years so far?
Hebu jitanue vzr niondoe hizo vuz chini ya pmb😊Nitamwomba siku moja aninyoe😁😁
🤣🤣🤣🤣ila wwMbona hamkutwambia mapema? Too late!🤦🏽♀️
Umenishinda 🤪🤣😎Hebu jitanue vzr niondoe hizo vuz chini ya pmb😊
Msg ya hey haijibiwagi😂Wambie watoe sasampa waache kutuma message za hey huko PM😁😁
🥰🥰 mwaaaahnzuri sana depal
you know....you have a very good heart...
kila mtu angependa awe rafiki yako💕💕💕💕
Eti mnawekana🤣🤣🤣Kwamba hutaki watu wale asali, you're not serious! Nadhani ni akili za watu tu, mnawekana na maisha yanaenda kama kawaida.
We sijui unakwama wapi! Hebu unitafute weekend hii nikugawie😂Kwamba ?? 🍑🥒💦 Tayari!!
We si ulisema ni mzee, au hutaki?Wakubwa wanafaidi sana
Haujawa serious wenzako tumewapa😂God when 😭
🤣🤣🤣🤣Kumbe mnavuana chupi humu na hamsemi?
Pendana uitwe malaya na waokozi😅Watu hawaruhusiwi kupendana humu?
🤣🤣🤣🤣🙌Ndio tumeshasema sasa now you know..
Tulia nikuitie jopo langu! Haiwezekani mwanangu sana hujaonja mnofu miaka yote hiiMimi sijawahi pewa. 😁
Loh! Sikujua kama kuna majibu yanaweza kumpa mtu life ban!!Kuna mtu alituchokoza, Lenie uvumilivu ukamshinda akamjibu kwa ukubwa wake akapewa life ban 😥
Ni zamani, tangu 2024 mwanzo mwanzo hivi
Imeniuma sana ma mchungaji! Hawakutupa onyo ma-deputy jesus 😫🤣🤣🤣🤣ila ww
Nimecheka