Sogea karibu tukae wote...
Nakujaaaaa fastaaaaSogea karibu tukae wote...
Na watu wenyewe mojawapo ni wewe.🤣🤣🤣🙌
Nani hataki ss?
Ongea vzr na watu humu
Hamna nataka hiyo Ritz tu sio jaginaUna hamu na donut mkuu! Mi naww tunaheshimiana sana labda huyo mwingine!
🤣🤣🤣akili za eroniNdio Tayana, hakuna mahusiano, mapenzi na urafiki usio na kuwekana. Hata wewe ukitaka sema tu😅😅😅😅
😀😀😀😀khaaaUnanimiss vipi na hujanipa? Ndo urafiki gani huo??
🤣🤣🤣🤣Na watu wenyewe mojawapo ni wewe.
Hapo sawa, huwezi kuacha kuwekwa wakati unakula unashiba!🤣🤣🤣akili za eroni
Hapana mi ninae tayari anaemiweka🏃🏃🏃
Hawa Gen Z noma wananyandua hadi Great thinkers.
🤣🤣🤣🤣duhHapo sawa, huwezi kuacha kuwekwa wakati unakula unashiba!
Yupo humu au wa kitaa?😀
Kumekucha
wewe ni mdada au mkakaInasikitisha sana. Wengine tunahisi inawezekana tunajaribu tunaishiwa kisacamiwa tu.
Ila ww 🤣Kwahiyo ulidhani watu hatukulani et😂😂
Jmn ss kwani ni matangazo😀😀😀Si ndioo watu wanajamiana kwa sana
Kimya kimya yaani🤣🤣
Kumbe😀😀Huyu mzee chivundu Chivundu kila kitu hajawahi 🤣
Ogopa watu wa sample hii🙌
imagine et tujamiane after showJmn ss kwani ni matangazo😀😀😀
Yaani tujamiiane then tuweke matangazo
Hao ni motoooKumbe😀😀