Ondoeni issue za udini hapa ziwe zilikuwepo au hazipo, achaneni nazo tutapoteza hii thread.
halafu kwa mnaopenda udini, nchi hii haina udini bado, hata kama kuna watu watalazimisha hivyo kwa maneno na matendo.Kweli JK amejaribu sana kujionyesha hivi kwa waislamu kuwa anaupenda uislamu.Uislamu JK kaukuta na atauacha, ,mshikamano wa wakristo na waislamu haulazimishwi sio kama muungano wa Tanganyina na zanzibar. waislamu na wakristo watapendana na kuishi pamoja hata kama kuna wachachae wa dini hizi wataonekana kuleta udini
undugu wa waislamu na wakristo Tanzania ni nature tumejikuta tuko hivi! hii bond haitavunjika kwa namna yoyote ile!
hapa ni kuwa utaratibu haukufuatwa kumpata bosi mpya wa NHC , ukianzia, kuanzia mchakato mpaka leo hii, so lets discuss this issue , kuna watu wa serikalini wanaweza kusaidia kuweka mwongozo ambao pengine hatuujui. Pia tunaangalia future ya nchi na vijana wetu. tukiyakubali haya tuwe tayari kuyakubali na mengine yote.
Mimi ni mkristo tena 'mulokole' I discuss what I see it is right in my eyes and mind.