Shida ni elimu YAKO ndogo kuhusu ulimwenguHahahaha hehehhehhe hohoho
Yehova[emoji23]
Una uhakika gani kama utamkuta Mungu huko mbinguni, kuna mtu amewai kurudi akakuambia??
Toa fact acha utoto
Kuna mtu Huwa anachagua mateso? Je yanakupata Kwa Ajili gani?Kwani Mungu Amekuumba bure tu bila ya sababu? Lengo la Mungu kukuumba ili upate kumuabudia yeye.ndio lengo lake Hataki kitu kwako. Na Uchawi upo na ndio aliyeumba yeye na moto ipo na pepo ipo kazi kwako chagua mabaya uingie motoni chaguwa mazuri uingie peponi. Kazi kwako.
Mateso ni funzo,mateso yanakuimarisha uwe strong,mateso ukuandaa na mazuri yajao mbele yakoKuna mtu Huwa anachagua mateso? Je yanakupata Kwa Ajili gani?
Sasa Huwa mnasherekea Birthday za nini kama Hali ndio hii?Dunia sio hekalu la bata. Hii ni shule.
Na lazima ujifunze kwa maumivu.
Sasa anayeitwa Shetani hulaumiwa Kwa lipi?Ndio Mungu ameumba maradhi kifo uzima uhai yoooote hayo ni Mtihani wakujaribiwa imani zetu je tutakufuru atuingize katika moto wa jahanamu au tutasubiri ili atulipe pep. Shetani hawezi kukudhuru mpaka apewe izini ya Mungu kukudhuru.
Harafu tunaambiwa Shetani na hayo mabaya ni kipimo Cha Imani yetu kwake,sawa Kwa hiyo utakuja huyu ana Imani na ambae hana maana wote ni tunapitia humo humo.1. Mungu aliumba Dunia na vyotee vizuri, Kwanini alimpa Shetani mamlaka ya kutawala?
2. Kwahiyo kama hazina zetu zipo mbinguni, hapa duniani ni sawa kuteseka?
#YNWA
Binadamu ni kama tv ,mwenye remote ndio anaamua nimfanyaje so hapo u switch TBC 1 mwenyewe harafu ulaumu tv inawezekanaje?Hawa watu wa hizi imani jau sana.
Mtu anakwambia Mungu ndio mpangaji wa kila kitu na anajua kila kitu (kuanzia kuzaliwa kwako, ukuaji wako, jinsia yako, leo yako, kesho yako mpaka kifo chako)
Lakini ikija issue ya motoni au pepono wanasema umejichagulia wewe mwenyewe.
Dini ni hatari kuliko hata maradhi.. yani unatawaliwa na kufungwa kifikra na unaogopa kujipambazua na kuwazua pamoja na elimu yako kwa hofu ya kukufuru.
Wapo watu nawajua ni smart sana kielimu, kimaamuzi, kifikra ila linapokuja swala la imani hapo ndipo naona namna mzungu aliamua kucheza na akili zetu.
Hakuna mungu mkuu.Mkuu wewe unamuabudu Mungu yupi? Au huamini kwenye Mungu huyu wa Israel unaamini kwenye mababu? Je, Mungu unayemuabudu anasikia sala zako na kukupa mahitaji yako umuombayo? Kanuni zake ni zipi?
Katika utengenezaji wa gari, injini sio gear box, deef siyo propeller, bonnet siyo fun, mla ngo sio wind screen, seats siyo tyres, nuts sio bolts nk.Hivi Mungu mwenye huruma, mpole mkaribu mwenye kusamehe.
Ndio huyu huyu anaewapa watu maradhi makubwa ya kutisha na ulemavu wa kudumu binadamu wake?
Amekuwa katiri kiasi kwamba haoni shida watu kufa kwa njaaa maradhi na mateso makubwa hapa duniani?
Mungu huyu huyu ndio husababisha ajali kubwa kuuwa watu na kuwaacha wakiteseka?
Mungu huyu huyu ndio anawapa pesa mashoga washirikina na wachawi alafu wachamungu wanaishi kama paka?
Mungu huyu huyu ndio hutoa umasikini wa kudumu kwa watu?
Mungu aliefanya yote hayo ndio anakupenda na wewe?
Wengine hawapendi?
Uchawi upo utumie vizuri baadae rudi kwa Mungu
Jifunze kuishi kwa technique.
Kosoeni masikini wanaomtegemea Mungu kuwa matajiri wakati wapo masikini wa kudumu wenye kudumu na ibada ila wanaishi mpaka aibu.
Ulitaka aseme Mungu yupo ndio ufurahi na ukabaliane na mawazo yake?Hapo ndio umemaliza kufikiria mwenyewe alaf kuna watu wanakupongeza
Acha Hofu zako za kipumbavu , Una hofu za kufikirika.Acha Kufuru zako Mungu Amekamilika na sifa zako pungufu .Mungu Ametuumba na kutupa akili na Mungu ametupa mitihani kama wewe ulivyokwenda shule huw aunapewa mtihani ukifeli hauoendelee na shule ukipasi unaendelee mbele na shule masomo ya juu.Na hivyo hivyo Mungu anatupa mtihani matatizo njaa dhiki shida maradhi vifo, Umasikini uUtajiri kwakle yote hayo ni mtihani tuna angalia je tutapasi au kufeli? Tukikufuru tunaingia mpotoni tukipasi tunaingia peponi uchaguzi ni wako.Acha kufuru zako na kejeli zako Mungu amekupa akili ,mikono miwili,miguu miwili pua mdomo kichwa moyo figo bandama maini matumbo.Na Kitu kimoja kikubwa alichokupa Mungu ni hiyo uhai aka pumzi zinazo kufanya ulete kufuru na jeuri zako je unaweza kumlipa kitu gani Mungu? Fadhila zote alizokupa Mungu je unawezakulipa japo moja?Achaupumbavu wako wakukukufuru na jeuri zako usiye kuwa na fadhila kwa Muumba wa mbingu na nanchi.Utaingia motoni shauri yako.
Maudhui ya mada hayana ushogaACHA ushoga wewe!ACHA kufirana!
Mungu ni nini?kwa kwel MUNGU yupo ila kwa sisi wengine naona katuacha tunaugua ,tunateswa na wachawi na ibada tuna fanya lakini wapi? majalibu wengine tangu utotoni na ukubwani bado hali nitete ,huwaga na jiuliza au tulizaliwa kwa bahati mbaya? au tulimkosea? any way ni mshukuru na pumua japo tunaish kwa mateso, ila tusilaum je ambao hawaoni,watoto wadogo wanao umwa ambao hawajui dhambi nini, vi wete wanaoshinda njaa. wenye dhambi naona ndo wanakula mema ya nchi.kuna wakat hal ilizd kuwa ngumu na kutaman kujiunga na wajenz huru nikiamin nikiwa fm mchaw hato nigusa. kibaya zaid tuna teswa na ndugu zet ambao wangetusaidia.MUNGU yupo jaman ,kama uchaw upo ,majin yapo na MUNGU yupo
Wewe ndio hujui..Ujuaji mwingi mpaka unajikuta una kufuru
Huo upendo wa Mungu anaye acha mabaya yatokee, Uovu utendeke watu wake wafe na majanga ya asili kama mafuriko, tetemeko la ardhi, vimbunga n.kHivi kwanini watu mnadhani Mungu ni kama mtu wa kumchezeachezea kama peremende?
Mungu hanaga utani na mwanadamu, ana upendo usio na kikomo na at the same time ghadabu kali mno Kwa wanaomuasi kwa makusudi .
Yaani utumie uchawi then umrudie Mungu unaongea kwa urahisi hivyo?
Chagua upande, ukitaka kumtumikia Mungu Mtakatifu mtumikie , ukitaka uchawi nenda.
Kwanza ni nani kakuambia Mungu ameumba note za pesa? Mungu kaumba dhahabu na minerals zingine za thamani, so hizi pesa Kuna mmiliki wake(mungu wa pesa) anaitwa mammon.
Una uthibitisho kwamba farao alipatwa na hayo uliyo andika hapa?Kilichompata farao na mauchawi yake kule misri hakipo mbali na wewe
Inaumiza sana kwakweli unasooooma unakeesha unabadili vyuo lakini hutoboi inaumiza sanaAisee
Umeandika kwa uchungu sana boss