Ubaguzi wa rangi kwenye kubeba boksi Ulaya

Ubaguzi wa rangi kwenye kubeba boksi Ulaya

kweli nilipokuwa bongo nilikuwa low life. Kwa maisha niliyonayo sasa hivi nimelamba bingo. Kwa taarifa yako hundreds of thousands desperately wanavuka Mediterranean kutoka afrika walau wapate nafas kama yangu. So am lucky
Mkuu umesema kweli kabisa, atakaebisha hajawahi kuishi nje.
 
mkuu, nakushauri ujitahidi uwe nafanya na maendeleo nyumbani..
kama una familia ni vyema ukawa unajipinda sizz ila uwe na target zako
mana mkienda huko mnajisahau
 
Tell me more about vocha commission? I invest in stocks. I own a few thousand shares of CRDB, NMB, TBL na TCC. I am trying to start a Venture Capitalist company, sema ni vigumu kufanya hivyo from afar.

The best deal ya vocha commission ni kwenye superdealership. Unatafuta maduka kuuza vocha, Kama 100 etc, wao kila wakiuza, wewe unapewa commission yako.
Capital requirement is $1 mil lakini unaweza pia kuuza vocha katika maduka yako manne na kuingiza $7500 kama upo eneo zuri.

Kila kampuni ya simu ina commission tofauti. Roughly 5-15% of the sales.

In 15 years itakuwa vigumu kupata soko kubwa kwa kuwa maduka yatakuwa mengi zaidi.

Another opportunity is Customer Care Training. You can conduct 1 week intensive seminars for bank staff, supermarket staff or even regular graduates who can then brag to their prospective employers that they are customer-service trained by your firm in their resume. Customer Service In Bongo doesn't exist.

Tuition centers is also good. But you would need good teachers to teach English, Math, Sciences and university entrance tests such as TOIEC/ GMAC/ TOEFL. But this project requires the use of foreign teachers, whose permits jumped to $2500 recently. Not exactly a business friendly tax.

Professor Sifuni Mchome of the Ministry of Education said in the press that they have a shortage of some 27,000 science teachers in the country. Go figure!

You can't depend on managers to run your business in Tanzania. You will need to run the show yourself or they will quickly take you to the cleaners.
 
mkuu nashukuru sana kwa kuitikia wito wa post hii.

Mimi nina elimu ya degree ya kwanza katika field ya logistics and transport management, class of 2015.

Umri wangu ni miaka 25, single. Naishi Dar kwa sasa.

naongea lugha kuu moja tu ya kigeni, yaani English. Ila nina mpango wa kujifunza na nyinginezo ambazo zitakuwa na umuhimu katika majukumu yangu.

Kwa sasa sijapata uzoefu wowote katika field niliyosomea, zaidi ya kufanya field work ya miezi miwili tu katika bandari ya mwanza south.

Karibu sana mkuu.
Napatikana kwa +255653811003 or e mail ayotekniktz@gmail.com


Australia, Kanada na New Zealand wanaweza kukupa viza ya kuishi huko kwa elimu yako.

Kuna vitu viwili vya kuzingatia. Uzoefu wa kazi na muda gani umefanya kazi. Umesema huna uzoefu, itakuwa vigumu kukidhi vitu wanavyohitaji.

Lazima ufanye kazi katika fani yako siyo chini ya miaka mitano.

Lazima ufanye mtihani wa Kiingereza kwa kuwa ni Mtanzania.

Angalia Logistics katika tovuti zao kama wanahitaji. Kuna fani nyingi na zinabadilika kila mwaka.

Utapata police clearance katika wizara ya mambo ya ndani ( gorofa la tatu) kwa kuwapa fingerprints zako, baada ya wiki, unapewa barua yako inayosema wewe ni raia mwema.

Utafanya ukaguzi wa afya yako na daktari wao. Utaambiwa wapi ukifanikiwa.

Tayarisha Transcripts za masomo yako ya sekondari na Chuo .

Lazima pia ujipange kulipa gharama. Viza ni $1000-2000. ( permanent , baada ya miaka 4-5, unaweza kuomba uraia wao).

Lazima uwe na uwezo wa $20,000 benki. Huwezi kuomba misaada ya serikali ukifika huko mpaka uwe raia.

Google " Canada / Australia immigration" halafu soma somo wanalolihitaji katika listi yao.

Kama somo lako, halipo, unaweza kusoma masomo mengine katika listi.
Kuna wakati walikuwa wanahitaji mpaka vinyozi wa nywele huko na wapishi. Ukipenda unaweza kusoma upishi Kama ipo kwenye listi.

Dunia ya Leo ni ndogo sana. Kuna nchi nyingi unaweza kufanya kazi. Ni kujipanga tu.

Ukiwa na swali, usichoke kuuliza.

Good Luck.
 
Kiranga wasomi wengi wahamiaj Denmark wanatoroka. Wana green card scheme yao maproffesional waliokuja na iyo scheme really walijikuta wanabeba boksi. Inamuia vigumu mtu mwenye elimu kubwa kutoka kwao na alikuwa na reliable employment anakuja kuosha vyombo it's so sad and mental torture. Kuna wengine nawafaham wamebidi waende Finland kusomea unesi na ni masters holders kwasabab nasikia huko hata kwa wahamiaj waliokujA DK na Green card schemes wanapewa nafas ya kusomea unes hapa hamna iyo.

Kwa iyo mimi mwenye elimu ya ubabaishaj sina mshipa wa aibu
Mkuu Kama Kubenea sio inamaana na yeye hana mshipa wa aibu? hiyo inaitwa Elimu ya Hapa na Pale
 
Mkuu unamaanisha Le Mutuz?
hahahahaha kuna nyumba ya lemutuz huwa anaionyesha kila mwaka haibadiliki iko vile vile wala haina progress za kumalizika,le mutuz bwana eti kaishi miaka 30 ulaya yaani umri wangu kabisa ila hata nyumba bongo hana
 
Siyo kweli, Tanzania hailipi mshahara mzuri.
Inategemea elimu yako umeitoa wapi na muda wa kazi nje.

Leo ukiwa na elimu nzuri, hasa kutoka EU au Marekani/ Canada unapewa mshahara mzuri sana pamoja na nyumba. Full package.

Rafiki zangu waliorudi, wote wanafanya kazi wenyewe au wameajiriwa katika sekta binafsi. Wote wanaingiza kati ya $5000-120,000 kwa mwezi. Sekta wanazofanya kazi ni za simu, madini, sheria na udaktari.

Ni vigumu, ulaya, kuuza vocha za simu, halafu upate commission ya $5900 kwa mwezi. TZ ni kawaida sana na Superdealer anaingiza $120,000 au zaidi kwa mwezi.

Binafsi, nimezoea Tokyo, nitazikwa huku.
Kweli mkuu kumake ni popote iwe bongo au Nje, am only 23 nipo bongo I make more than 5000$ a month ni mjasiamali nimeinvest kwenye real estate, construction na nataraji kuinvest kwenye online real estate this year. Natoka kwenye familia ya kawaida sana..but I made it. Kutoka ni akili tu...
 
Kweli mkuu kumake ni popote iwe bongo au Nje, am only 23 nipo bongo I make more than 5000$ a month ni mjasiamali nimeinvest kwenye real estate, construction na nataraji kuinvest kwenye online real estate this year. Natoka kwenye familia ya kawaida sana..but I made it. Kutoka ni akili tu...

If I may ask... A return of 5K USD a month, kwa bongo that's huge. So good for you! Now onto real estate, by investing do u mean rent properties, or did you buy low then sell high? Capital uliipataje? Being 23, je ulifanya kazi kabla ya hapo? If so kazi gani? Ulianza na capital how much? The reason I'm asking. Naweza Tuma mpaka 1.5M bongo kila mwezi, Ila real estate is so expensive. So now nanunua mashamba bagamoyo, chalinze na ruvu. Alafu I invest heavily in stocks!
 
If I may ask... A return of 5K USD a month, kwa bongo that's huge. So good for you! Now onto real estate, by investing do u mean rent properties, or did you buy low then sell high? Capital uliipataje? Being 23, je ulifanya kazi kabla ya hapo? If so kazi gani? Ulianza na capital how much? The reason I'm asking. Naweza Tuma mpaka 1.5M bongo kila mwezi, Ila real estate is so expensive. So now nanunua mashamba bagamoyo, chalinze na ruvu. Alafu I invest heavily in stocks!
usishangae
Aisee ni story ndefu but nilianza ujasiliamali@ the age of 18 na capital Mdogo sana, nilipomaliza form iv sikwenda form 6 though nilipata division 1. Niliingia college ingawa nilipata opposition kubwa ya ndugu.. BT nilikuwa na nia tangu mwanzo ya kutoka..hapo ndo safari ilipoanza.. Kama utahitaji kufaham zaidi about how I made it unaweza ukanipm.. But kikubwa ni nia, changamoto ni nyingi, ila usisite kuzikabili.. Pia vijana huwa tunataka mafanikio ya fastafasta.. Mafanikio yanahitaji mda... Mfano nilinunuaga eneo mahala miaka mitatu iliyopita 15 acres ... Kwa 1m. Lilikuwa shamba lakini nilifaham kuwa miaka ijayo patakuwa na thamani.. Nikalifanyia vipimo nikapata viwanja 60. Vya medium density.. Kwa sasa Kila kimoja value yake ya sasa ni million 4 na mshauri wangu ananiambia Huduma muhimu za Maji na umeme nikifika value inaweza fika 8m. So piga mahesabu.. Huo ni mfano wangu mmoja.. . Msibanane DSM peke yake angalieni fursa hata sehemu zingine...hata mikoani...halafu pia tusishikirie kuajiriwa tu.. Mi sasa ivi kila kitu naona fursa hadi takataka naona ni fursa.. Lakini vijana wengi we are so blind to see na hatuna uthubutu..
 
If I may ask... A return of 5K USD a month, kwa bongo that's huge. So good for you! Now onto real estate, by investing do u mean rent properties, or did you buy low then sell high? Capital uliipataje? Being 23, je ulifanya kazi kabla ya hapo? If so kazi gani? Ulianza na capital how much? The reason I'm asking. Naweza Tuma mpaka 1.5M bongo kila mwezi, Ila real estate is so expensive. So now nanunua mashamba bagamoyo, chalinze na ruvu. Alafu I invest heavily in stocks!
Pia Nina rafiki zangu wenye age kama Yangu, wanamake a lot of money hapa hapa bongo...as they say, surround urself with ppo with the same mission as u..
 
Pia Nina rafiki zangu wenye age kama Yangu, wanamake a lot of money hapa hapa bongo...as they say, surround urself with ppo with the same mission as u..


Kaka kama hutojali funguka kirefu zaidi ni mbinu gani ulitumia kutoka 0-something at 18 years! Elimu haina mwisho, tuSaidie.
 
Kaka kama hutojali funguka kirefu zaidi ni mbinu gani ulitumia kutoka 0-something at 18 years! Elimu haina mwisho, tuSaidie.
Kama hautojali nitafungua thread nyingine.. Ya success story. Nitakutag nikimaaliza kuindaa..nafikiri watu wengine pia watashare success stories zao hapo.. Ila kwa sasa naomba maudhui ya huu Uzi ya ubebaji box uundelee bila kuharibu mtiririko wake.
 
Kweli mkuu kumake ni popote iwe bongo au Nje, am only 23 nipo bongo I make more than 5000$ a month ni mjasiamali nimeinvest kwenye real estate, construction na nataraji kuinvest kwenye online real estate this year. Natoka kwenye familia ya kawaida sana..but I made it. Kutoka ni akili tu...
Hizo fix sasa, ikiwa umepitia channel ya la 7-4-6 mmh at 23 uwe na net income ya $5,000? Labda uko bandarini, kwa Tz c rahisi kutokea
 
Kama hautojali nitafungua thread nyingine.. Ya success story. Nitakutag nikimaaliza kuindaa..nafikiri watu wengine pia watashare success stories zao hapo.. Ila kwa sasa naomba maudhui ya huu Uzi ya ubebaji box uundelee bila kuharibu mtiririko wake.[/QUOTE

Ahsante mkuu, nitashukuru.
 
Hizo fix sasa, ikiwa umepitia channel ya la 7-4-6 mmh at 23 uwe na net income ya $5,000? Labda uko bandarini, kwa Tz c rahisi kutokea
Things happen dude, umemsoma vizuri lakini?. Amesema alichaguliwa kwenda A level lakini akaghairi!. Na naona wengi waliochangia kwenye hii thread wamekuwa honest, Kama ni uzushi basi itakuwa ni kidogo sana!.
 
Back
Top Bottom