okoyoko
JF-Expert Member
- Jun 15, 2014
- 2,664
- 3,653
na Norway ukitaka kubaki baada ya kumaliza shule lazima uwe na kazi na ulichosomea ili wakupe permit. Sweden wamepitisha sheria migrant students wakimaliza nduki. Finland nao wanaintroduced tuition fees kwa migrants. Denmark wenyewe toka zaman wanabana. Ila ukiwa na elimu nzuri na mshahara wako ni tzs 1.8m + huna aja ya kusumbuka kuja huku.
Hivi huko ulaya mademu (sio wamama) wanapenda kweli wanaume wa kiafrika, au ndo ile demu wa ki-norway ku-date na mwafrika inaonekana ni disgrace Copenhagen DN