Ubaguzi wa rangi kwenye kubeba boksi Ulaya

Ubaguzi wa rangi kwenye kubeba boksi Ulaya

Rudi home ukainvest bana wengi walio rudi wako mbali.
 
Mimi nimebeba boksi Oslo na penginepo kule Norway miaka lukuki na sijaona ubaguzi wa aina hiyo unayosema. Nimeosha vyombo, nimefanya landscaping, nime stack groceries, nimekaa cashier kwenye supermarket, nimesambaza magazeti, etc. Most of the time I got treated with respect.
Bro pia mimi Oslo trondheim na bergen nimeish kidogo na kubeba boksi. Ubaguz hupo chunguza vizur inawachukua muda kuwa na trust na nigga kazin. Egon Oslo nimepiga boksi Chinese palace restaurant galaria Bergen nimepiga boksi. Egon restaurant trondheim nimepiga boksi
 
Hapo pakutabasamu kwa nje ndio nawapendea wazungu unaweza fikiri wanakupenda kumbe hakuna kitu kabisa. They know how to belove someone.
hwatupendi kabisa hawa watu ila basi tu hasa wazungu wanaume. Wewe hata wale masecurity guards wakija kuchukua hela kwenye safe masanduku yao yameandikwa kwa kiingereza siyo kidenish kwa nini?
 
Rudi home ukainvest bana wengi walio rudi wako mbali.
tayari homu na mainvestment ya hatari na maselfu nimeporomosha licha ya mizinga. I will be back home forever 2025 if god willing ila kauli mbiu yangu ni kubeba boksi na kusave.

Ila nafurahi wadeni au Scandinavian hawazifanyi na hawataki hiz kazi cjui ingekuwaje wote wangelundikana huku tusingepat ajira. Ila wengi wao wanaofanya jikon kama cooks na service line elimu ndogo
 
Bro pia mimi Oslo trondheim na bergen nimeish kidogo na kubeba boksi. Ubaguz hupo chunguza vizur inawachukua muda kuwa na trust na nigga kazin. Egon Oslo nimepiga boksi Chinese palace restaurant galaria Bergen nimepiga boksi. Egon restaurant trondheim nimepiga boksi

Mimi sioni kwanini some Norwegian person would have any problems with a professional dishwasher who happens to be African. Wakubague kwa kitu gani? Nimekaa sana Norway, 16 plus years, and I know that's not how most Norwegians behave towards Black people.
 
Du! Inamaana Wewe Umelidhika tu kubaguliwa huko na kufanya kazi za kisengerema , just tu ili uishi ulaya?[/QUOTE
Someni shule mfanye knowlegde work ambazo haziwezi kufanywa na kila mtu, heshima itakuja yenyewe kutokana na kazi mnayoweza kufanya, hata kama ubaguzi hauwezi kuisha kabisa kwani ni human nature.
Wangapi Kiranga hapa waafrika wanaphd masters na degree wanabeba boksi
 
Mimi sioni kwanini some Norwegian person would have any problems with a professional dishwasher who happens to be African. Wakubague kwa kitu gani? Nimekaa sana Norway, 16 plus years, and I know that's not how most Norwegians behave towards Black people.
mkuu hapo ulipokuwa unaosha vyombo ulikuwa muafrika muhamiaji pekee yako? Hapakuwa na waasia ufanye comparison
 
Mimi sioni kwanini some Norwegian person would have any problems with a professional dishwasher who happens to be African. Wakubague kwa kitu gani? Nimekaa sana Norway, 16 plus years, and I know that's not how most Norwegians behave towards Black people.
halaf ubaguz naomanisha si hule hadi unatemewa mate cjui u gat my point
 
tayari homu na mainvestment ya hatari na maselfu nimeporomosha licha ya mizinga. I will be back home forever 2025 if god willing ila kauli mbiu yangu ni kubeba boksi na kusave.

Ila nafurahi wadeni au Scandinavian hawazifanyi na hawataki hiz kazi cjui ingekuwaje wote wangelundikana huku tusingepat ajira. Ila wengi wao wanaofanya jikon kama cooks na service line elimu ndogo
mkuu utaratibu wa kufika na kupata ajira ukoje huko?..nataka kuja kusaka maisha huko ulaya, nifanyie mpango mkuu!

Jigo
 
mkuu utaratibu wa kufika na kupata ajira ukoje huko?..nataka kuja kusaka maisha huko ulaya, nifanyie mpango mkuu!

Jigo
Bro now Europe is not easy to reach and get work like b4. Hasa hapa Denmark wana very harsh hostile and hard immigration policies kuliko nchi zote za Nordic. Very harsh. Thx god I made it earlier Ila nisikukatishe tamaa
 
Mnashangaa kubaguliwa................ vipi mnasahau kuwa hata huku tunabaguana wenyewe kwa wenyewe na kumtukuza mzungu/mweupe,mnasahau kuwa hata huku waislamu na wakristo wanachukiana yaani mweusi mwislamu anaona bora mwarabu muislamu kuliko mwaafrika mwenzake lakini mkristo,au mkristo mwaafrika anamuona bora mzungu mkristo kuliko mweusi ambaye ni muislamu au ubaguzi wa makabila unaokuja taratibu wa mchagga/muhaya/muha/mpare/mnyakyusa n.k. kujiona bora kuliko makabila yote. Kwahiyo wewe komaa tu huko huko ili uipate chako kwa sababu hata huku ubaguzi upo sana tu.
 
Huko Denimark ni wabaguzi tu juzi nimesikia wanataka wakimbizi wenye dolars 1000 na kuendelea wazikabidhi ili zitumike kuwasaidia,ila pia ubaguzi unaanzia moyoni mwako as unajihisi kubaguliwa,huko pia hakuna unemployment hivyo kazi za box zitakuwa nyingi na wadenish watakuwa hawafanyi kazi chafu
 
Bro now Europe is not easy to reach and get work like b4. Hasa hapa Denmark wana very harsh hostile and hard immigration policies kuliko nchi zote za Nordic. Very harsh. Thx god I made it earlier Ila nisikukatishe tamaa
mkuu we inaonesha ni mzoefu sana nchi za ulaya huko, so unaweza kunipa idea namna ya kuishi huko na kupenyeza ndani ya mifuko ya wenyeji
mi naweza kushoeshine,kufua, kuchunga mifugo hasa ng'ombe hata uyaya mi napiga mkuu!

Jigo
 
Back
Top Bottom