Ubaguzi wa rangi kwenye kubeba boksi Ulaya

Ubaguzi wa rangi kwenye kubeba boksi Ulaya

Kwa nini?

Ukiwa na Ph.D halafu unabeba boksi, ama umetaka mwenyewe tu ama Ph.D yako ni suspect.
Kiranga wasomi wengi wahamiaj Denmark wanatoroka. Wana green card scheme yao maproffesional waliokuja na iyo scheme really walijikuta wanabeba boksi. Inamuia vigumu mtu mwenye elimu kubwa kutoka kwao na alikuwa na reliable employment anakuja kuosha vyombo it's so sad and mental torture. Kuna wengine nawafaham wamebidi waende Finland kusomea unesi na ni masters holders kwasabab nasikia huko hata kwa wahamiaj waliokujA DK na Green card schemes wanapewa nafas ya kusomea unes hapa hamna iyo.

Kwa iyo mimi mwenye elimu ya ubabaishaj sina mshipa wa aibu
 
Kiranga wasomi wengi wahamiaj Denmark wanatoroka. Wana green card scheme yao maproffesional waliokuja na iyo scheme really walijikuta wanabeba boksi. Inamuia vigumu mtu mwenye elimu kubwa kutoka kwao na alikuwa na reliable employment anakuja kuosha vyombo it's so sad and mental torture. Kuna wengine nawafaham wamebidi waende Finland kusomea unesi na ni masters holders kwasabab nasikia huko hata kwa wahamiaj waliokujA DK na Green card schemes wanapewa nafas ya kusomea unes hapa hamna iyo.

Kwa iyo mimi mwenye elimu ya ubabaishaj sina mshipa wa aibu
Tatizo si aibu, tatizo ni kubaguliwa.

Kwa nini mtu mwenye elimu yake abaki sehemu anayobaguliwa ikiwa ana uwezo wa kwenda asikobaguliwa?
 
mkuu kubeba boksi ni kufanya kazi inayohitaj elimu ndogo kabisa ama uzoefu mdogo ama bila elimu ama uzoefu. Kama cleaning dishwashing housekeeping seasonal agricultural kubeba snow wakati wa winter chicken processing construction kubeba zege. Lakin hasa hasa cleaning na dishwashing
Kwa hiyo umefanya "investments" gani za maana Bongo na minimum wage yako kama professional dishwasher huko Denmark? Mimi sioni lolote la maana unaloweza kua-achieve by way of investments hapa Tanzania kwa kazi kama hiyo Scandinavia.
 
Kuna mlinzi flan rafiki yangu kwenye supermarket alinichekesha sana. Aliniambia wakiwa ofisini kwenye CCTV nigga akiingia tu ndani supermarket attention ya ajab ya kufuatilia nyendo zake ni ya hali ya juu. Na wala siyo mwiz. Unakuta wazungu nao wanaiba tu
 
Nasisi wakija huku, dawa ni moja tu, kuwabagua ktk uwekezaji..!
 
Kuna mlinzi flan rafiki yangu kwenye supermarket alinichekesha sana. Aliniambia wakiwa ofisini kwenye CCTV nigga akiingia tu ndani supermarket attention ya ajab ya kufuatilia nyendo zake ni ya hali ya juu. Na wala siyo mwiz. Unakuta wazungu nao wanaiba tu
Angalia sasa. Wewe kwa kweli you're not worthy of any meaningful intellectual discussion. Some low life from Bongo unajiona umelamba bingo kwa kupata kazi ya kuosha vyombo Denmark.
 
Mie nilipataga chanel Canada ya kupiga box, nakumbuka terms ilikua uweze kulift kama kilo 22.6 ya box na hakuna kukaa kwa masaa 8-9,mwanaume nilikua na machungu nikawa napiga box 2x2, which means nilikua na dabo bila kuchoka alafu napumzika masaa 6 kisha naingia nite masaa 4 kisha naelekea home, but saa 1.40 asbh nipo job, jamaa hawakua na namna zaidi ya kunipeleka kwenye njia niliyoitaka tu sasa(njia ya kupiga pesa) kwa miaka 3 nilipiga pesa ya maana ingawa pesa yenyewe ilienda kuishia reeds tena tena kwa mwezi mmoja tu, sikurudi tena Canada maana nilijua ni pesa za majini.
 
Mie nilipataga chanel Canada ya kupiga box, nakumbuka terms ilikua uweze kulift kama kilo 22.6 ya box na hakuna kukaa kwa masaa 8-9,mwanaume nilikua na machungu nikawa napiga box 2x2, which means nilikua na dabo bila kuchoka alafu napumzika masaa 6 kisha naingia nite masaa 4 kisha naelekea home, but saa 1.40 asbh nipo job, jamaa hawakua na namna zaidi ya kunipeleka kwenye njia niliyoitaka tu sasa(njia ya kupiga pesa) kwa miaka 3 nilipiga pesa ya maana ingawa pesa yenyewe ilienda kuishia reeds tena tena kwa mwezi mmoja tu, sikurudi tena Canada maana nilijua ni pesa za majini.


Huwa napenda sana story za wabeba box visa ni vingi na pesa ni nyingi pole anyway
 
Kwa hiyo umefanya "investments" gani za maana Bongo na minimum wage yako kama professional dishwasher huko Denmark? Mimi sioni lolote la maana unaloweza kua-achieve by way of investments hapa Tanzania kwa kazi kama hiyo Scandinavia.
Mkuu kila siku naamka saa kumi usiku nakurudi kwangu kwenye shared apartment saa nne usiku ama tano tuko watatu tunashare renting costs.

Nina kazi tatu makampuni tofauti moja ni kuosha Na kufagia supermarket masaa 4 kwa anzia 5am hadi 9am ila nakiingia matatu halaf nazuga kusubir mda uishe hamna complain. Hii nyingine ndio naipenda dishwashing kwenye restaurant ndani ya kampuni kubwa ila siku wanaserve salmon it becomes busy very busy naanza 10am hadi 15:30. Mimi wamwisho kutoka kwasabab inabidi nioshe mashine dishwasher nadhan unafaham haya umeshafanya jikon.

Ya lala salama ni kwenye gerej VEHO ni cleaning very tough job ni six hrs and half hrs job ila nakupigia matano tu Na hamna complain maamae.

Jumamosi nafanya hadi saa kumi jion ila kwenye Hii kampun ya supermarket VEHO Na restaurant hawafungui weekend. Jumapili kama Leo natulia ghetto usaf getto Na laundry.

Kwa mwezi I take 45k + DKK after tax
 
Huko Denimark ni wabaguzi tu juzi nimesikia wanataka wakimbizi wenye dolars 1000 na kuendelea wazikabidhi ili zitumike kuwasaidia,ila pia ubaguzi unaanzia moyoni mwako as unajihisi kubaguliwa,huko pia hakuna unemployment hivyo kazi za box zitakuwa nyingi na wadenish watakuwa hawafanyi kazi chafu
bado wanadebate iyo ishu. Ni nchi ambayo hata ukizaa mtoto huna guarantee ya kuishi
 
umeulizwa umefanya investiments zipi bongo?ila pia mtu bora uende shule kuna course za miezi sita unaweza somea hata kujenga majengo ,na wanalipwa vizuri kuliko hizo kazi za kusha vyombo
 
bado wanadebate iyo ishu. Ni nchi ambayo hata ukizaa mtoto huna guarantee ya kuishi
nchi zote za ulaya ukizaa mtoto kama wewe huna permit ya kuishi ni untaendelea na status yako hiyo hiyo,labda mama au baba wa mwanao awe citizen wa hiyo nchi
 
Huwa napenda sana story za wabeba box visa ni vingi na pesa ni nyingi pole anyway
Ila wabeba boksi samtimes wanachekesha. Kuna mcameroon mmoja alikuwa anasafisha supermarket sasa kwenye service line wanauza kuku sheria ni kwamba ikibaki lazima itupwe dogo akatupa zingine zingine akaenda nazo cleaning room akajifungia na kuanza kula usingizi ukamshika na mda wake wa kazi ukapita na alarm imesetiwa saa 5 usik.

Mwengine mghana alikuwa anafanya cleaning na ile mashine kubwa unayoendesha huku umekaa. Jamaa alikuwa anaendesha huku anakunywa bia ya kopo kila mara na wanamuona kwenye cctv. Ilibid hafukuzwe. Bosi wa supermarket akamuambia supervisor wa kampuni waliyopewa tender hataki tena mwafrika kwenye supermarket
 
Angalia sasa. Wewe kwa kweli you're not worthy of any meaningful intellectual discussion. Some low life from Bongo unajiona umelamba bingo kwa kupata kazi ya kuosha vyombo Denmark.
acha matusi mkuu siyo vizuri hataki kido. Nilipokuwa bongo hata laki ilikuwa shida sasa hivi naingiza mamiloni kwanini nisijivunie? Huoni iyo siyo hatua kubwa
 
umeulizwa umefanya investiments zipi bongo?ila pia mtu bora uende shule kuna course za miezi sita unaweza somea hata kujenga majengo ,na wanalipwa vizuri kuliko hizo kazi za kusha vyombo
shule kwa vyeti vipi? Ningekuwa na vyeti walau O level Ningekuwa. Nchi gan hupo scandinavia?
 
Back
Top Bottom