Hoja itwezaje kutofautiana na aliyeitoa????
Tupe source alizihamisha kuzipeleka wapi?mzee slaa aliiba pesa za kanisa lakini hajawahi kutuambia kama alizilipa.
Dr.Slaa analia na benki ya Kanisa Mkombozi Benki.- Tulisema hili la Escrow mapema. Akaunti nyingi zilizopokea hela zilikuwa ni mpya, nyingine hazikuwa hata na vitabu vya hundi. Hatuliachi .- Ni jambo la kusikitisha sana kuona hata benki zinazomilikiwa na madhehebu ya dini sasa zimekuwa sehemu ya kusambaza fedha zilizoibwa .- Fisadi anapoachia ngazi bila kufikishwa mbele ya sheria ni sawa na kupewa mapumziko kwenda kutumia alichofisadi. Kuachia ngazi tu haitoshi .
View attachment 205688
Dawa ya wake za watu.
mzee slaa aliiba pesa za kanisa lakini hajawahi kutuambia kama alizilipa.
Huyu Dr. Slaa kala hela za ruzuku za chama, cha ajabu nae anaonekana shujaa.
Huyu Dr. Slaa kala hela za ruzuku za chama, cha ajabu nae anaonekana shujaa.
mzee slaa aliiba pesa za kanisa lakini hajawahi kutuambia kama alizilipa.
mzee slaa aliiba pesa za kanisa lakini hajawahi kutuambia kama alizilipa.
Huyu Mzee ameshalipa zile fedha za CHADEMA alizokwapua au anabwabwaja tu hapa.
mzee slaa aliiba pesa za kanisa lakini hajawahi kutuambia kama alizilipa.
mzee slaa aliiba pesa za kanisa lakini hajawahi kutuambia kama alizilipa.
Tulisema hili la Escrow mapema. Akaunti nyingi zilizopokea hela zilikuwa ni mpya, nyingine hazikuwa hata na vitabu vya hundi. Hatuliachi. Ni jambo la kusikitisha sana kuona hata benki zinazomilikiwa na madhehebu ya dini sasa zimekuwa sehemu ya kusambaza fedha zilizoibwa. Fisadi anapoachia ngazi bila kufikishwa mbele ya sheria ni sawa na kupewa mapumziko kwenda kutumia alichofisadi. Kuachia ngazi tu haitoshi.
![]()
Tulisema hili la Escrow mapema. Akaunti nyingi zilizopokea hela zilikuwa ni mpya, nyingine hazikuwa hata na vitabu vya hundi. Hatuliachi. Ni jambo la kusikitisha sana kuona hata benki zinazomilikiwa na madhehebu ya dini sasa zimekuwa sehemu ya kusambaza fedha zilizoibwa. Fisadi anapoachia ngazi bila kufikishwa mbele ya sheria ni sawa na kupewa mapumziko kwenda kutumia alichofisadi. Kuachia ngazi tu haitoshi.
![]()