Tweets 3 za Dk.Wilbroad Slaa kuhusiana na kashfa ya Escrow

Tweets 3 za Dk.Wilbroad Slaa kuhusiana na kashfa ya Escrow

We uliletewa mashtaka lini na kanisa kua slaa kaiba hela..?au ndo hujielewi
Mi sijui mkuu kama aliiba au la ila najua kuwa theoretically yaani kimantiki hoja hufanana na aliyeitoa. Ni semantics tu eti angalia hoja sio mtoa hajo. Kauli hii huwa sio. USINIMEZE SIJASEMA ALIIBA
 
Maneno machache lakini yanatikisa nchi. Asante Dr Slaa. hii ni sifa ya Presidential material individual. Hats Bk7 hao halo wanajijua wasemayo ni ya mkosaji tu.

Taifa linakusubiri kwa hamu
 
Naona ukoo wa Panya umeusakama Uzi huu baada ya kumuona anayehatarisha maficho yao ametoa neno la hekima,naamini leo Panya wote watashinda hapa ngoja tuwaachie kwa sbb jiwe alilo tupa uwani limewapata walengwa!
 
Tulisema hili la Escrow mapema. Akaunti nyingi zilizopokea hela zilikuwa ni mpya, nyingine hazikuwa hata na vitabu vya hundi. Hatuliachi. Ni jambo la kusikitisha sana kuona hata benki zinazomilikiwa na madhehebu ya dini sasa zimekuwa sehemu ya kusambaza fedha zilizoibwa. Fisadi anapoachia ngazi bila kufikishwa mbele ya sheria ni sawa na kupewa mapumziko kwenda kutumia alichofisadi. Kuachia ngazi tu haitoshi.

attachment.php




quote_icon.png
By Komando Kipensi
Hayaaa hayaa weee!!!!

Wana jf kama kawaida zikiwazi zimebakia saa chache kabla ya Fumanizi la Escrow Kufumaniwa na kusomwa live bungeni Hali ni Tete ukawani...

Mwenyekiti wa kambi rasmi anaetuhumiwa kuwemo katika kashifa hiyo Amelazimika kuita kikao cha dharula na wabunge wanaounda ukawa Ili kujadiliana namna ya kuvuka janga hilo katika kikao hicho kilikua na agenda Mbili..

1. MH. FREEMAN MBOWE ameapa kwa miungu yote ya kichaga kwamba hajachukua fedha ya escrow hivyo kuwaomba kama atatajwa wamtete ni tuu

2. Wamemlaumu mh kafulila kwa nini amelikomalia swala hilo bila kuwashirikisha wenzake Mpaka sasa wana ukawa hawajui ndani ya escrow kuna nini kutokana na kuwa na mahusiano , mabovu na ZITO KABWE NA DAVIDI KAFULILA..

KIKAO KIMEKWISHA HAWAJUI KESHO WACHANGIE NINI ...MAANA HAWAJUI "A" WALA "B" Kwa kifupi si mbkwe wala nani anaejua kesho wachangie nini wala Msimamo wa Ukawa ni nini???

Ni hayo tuu wana jf ukawa wanaingia kesho hawana msimamo hawajui wachangie nini na hawajui nini kinafwata....
 
Back
Top Bottom