Tweets 3 za Dk.Wilbroad Slaa kuhusiana na kashfa ya Escrow

Tweets 3 za Dk.Wilbroad Slaa kuhusiana na kashfa ya Escrow

Dr Slaa aache uoga na kuanza siasa za Facebook na Twitter, aonyeshe leadership. Itisha maandamano Dr Slaa wananchi tumechoka
 
Ukweli ambao hatujazoea Tanzania. Hapa Tanzania unafiki tu. Slaa ahsante kwa kusema ukweli japo utaudhi baadhii ya watu. Truth will set us free.
 
Usiwe punguani wewe nimevuruga mada gani au hii ya Benki ya Kanisa kutumika kama kichaka cha kugawana mali ya umma kimekukera.

wewe ndye punguani #1 duniani....mbona slaa naye kakiri kuwa baadhi ya viongozi wa dini nao wamekibga pesa ....kna kitu kapingaa hapo
acheni upumbavu wenu ambao hauna mwisho
 
Dr.slaa aache unafiki mkubwa.hivi anajifanya hajui kuwa bank of vatian husafisha fedha za wauza unga wasisily hko italia?
 
Dr.slaa aache unafiki mkubwa.hivi anajifanya hajui kuwa bank of vatian husafisha fedha za wauza unga wasisily hko italia?

inahusu nini na issue ya escrow....vp wewe ushakunywa viroba vya 250/ nini
 
Slaa ameanza kumrudia mungu? au atakuwa ameandikiwa maana mkono wake haufanyi kazi
 
Dr.slaa aache unafiki mkubwa.hivi anajifanya hajui kuwa bank of vatian husafisha fedha za wauza unga wasisily hko italia?
Acha ujinga wewe. Dk.amesema ukweli kuhusu ufisadi wa Escrow we unaleta mambo ya kanisa. Anzisha topic mpya basi
 
Nimeingia kwenye twitter yake nikakutana na hiki kipande.

"Ni jambo la kusikitisha sana kuona hata benki zinazomilikiwa na madhehebu ya dini sasa zimekuwa sehemu ya kusambaza fedha zilizoibwa".

Hili neno wanasiasa wengi wanaogopa kulisema.
 
Nimeingia kwenye twitter yake nikakutana na hiki kipande.

"Ni jambo la kusikitisha sana
kuona hata benki zinazomilikiwa
na madhehebu ya dini sasa
zimekuwa sehemu ya kusambaza
fedha zilizoibwa".

Hili neno wanasiasa wengi wanaogopa kulisema.

Naamini Wamiliki watachukua hatua dhidi wa watendaji wa Benki hii na hasa Bodi ya Benki kama katika kupokea na kutoa hizi Pesa walifuata taratibu au lah!

Ukiacha hatua hizo za ndani ya taasisi PAC imeishauri Bunge kuridhia hoja hii hapa chini;


3.2.3 Mheshimiwa Spika, Kamati pia imethibitisha kwamba fedha zilizolipwa kwa Watu binafsi zilitokana na Akaunti ya Tegeta
ESCROW zilizolipwa kwa PAP ambayo si mmiliki halali wa IPTL.
Kwa maana hiyo fedha hizo zilitolewa kwa watu hao kama rushwa na kuzitakatisha fedha hizo haramu. Aidha, kamati inapendekeza kwamba Akaunti zote zilizohusika na miamala hii haramu ya Akaunti ya Tegeta ESCROW, akaunti zao zifungwe (freeze) na wenye akaunti hizo walazimishwe kurejesha fedha hizo kwa mujibu wa Sheria (Anti Money Laundering) ikiwa ni pamoja na mali zao kufilisiwa.

Kwa upande wa viongozi wa Kisiasa wawajibike na Watumishi wa umma wafukuzwe
kazi.
 
Baada ya kanisa kumfukuza analeta chuki mpaka kwenye banki ya kanisa zero mzee slaa.
 
Uongozi watafutwa kwa namna yoyote ile.

Hayo ni maneno tu ila pia uchambuzi twauhitajia mno.
 
Back
Top Bottom