Tweets 3 za Dk.Wilbroad Slaa kuhusiana na kashfa ya Escrow

Tweets 3 za Dk.Wilbroad Slaa kuhusiana na kashfa ya Escrow

jme

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Posts
4,782
Reaction score
5,172
Tulisema hili la Escrow mapema. Akaunti nyingi zilizopokea hela zilikuwa ni mpya, nyingine hazikuwa hata na vitabu vya hundi. Hatuliachi. Ni jambo la kusikitisha sana kuona hata benki zinazomilikiwa na madhehebu ya dini sasa zimekuwa sehemu ya kusambaza fedha zilizoibwa. Fisadi anapoachia ngazi bila kufikishwa mbele ya sheria ni sawa na kupewa mapumziko kwenda kutumia alichofisadi. Kuachia ngazi tu haitoshi.

attachment.php

 

Attachments

  • slaa.PNG
    slaa.PNG
    38.1 KB · Views: 13,112
mzee slaa aliiba pesa za kanisa lakini hajawahi kutuambia kama alizilipa.
 
-'…Tulisema hili la Escrow mapema. Akaunti nyingi zilizopokea hela zilikuwa ni mpya, nyingine hazikuwa hata na vitabu vya hundi. Hatuliachi…."-"… Ni jambo la kusikitisha sana kuona hata benki zinazomilikiwa na madhehebu ya dini sasa zimekuwa sehemu ya kusambaza fedha zilizoibwa…'.-'…Fisadi anapoachia ngazi bila kufikishwa mbele ya sheria ni sawa na kupewa mapumziko kwenda kutumia alichofisadi. Kuachia ngazi tu haitoshi…'.

View attachment 205688

slaa wewe ulipoiba hela za kanisa ulifukuzwa tu wakumbushe wakufikishe mahakamani.
 
Huyu Mzee ameshalipa zile fedha za CHADEMA alizokwapua au anabwabwaja tu hapa.
 
Huyu Dr. Slaa kala hela za ruzuku za chama, cha ajabu nae anaonekana shujaa.
 
Back
Top Bottom