Tweets 3 za Dk.Wilbroad Slaa kuhusiana na kashfa ya Escrow

Tweets 3 za Dk.Wilbroad Slaa kuhusiana na kashfa ya Escrow

ukweli lazima usemwe hata kama unakuuma
 
nauza hisa zangu za mkombozi najua kiatatokea kama cha FBME soon
 
Human nature ni complex sana. Nikisoma post hizi za watu nawaza,tunaishi nchi moja wote? Tunaangalia bunge hili hili? Tunajua watu wamegawana pesa, zimetoka wapi? NADHANI WOTE TUNAKUBALIANA PESA ZIMEGAWANYWA. Tuanze hapo sasa Escrow akaunt kama ya umma, kwa nini wamechukua? Kama si za umma , waliogawana hizo pesa wana business gani na IPTL? Hasa hawa viongozi wetu wameuza bidhaa gani hadi wapewe hizo pesa. Mimi si ccm wala UKAWA ni mtanzania ninayenunua umeme 10000/- napata unit 8. Napita kwenye barabara yenye mashimo tangu march , nilienda hospitali nikaambiwa hakuna dawa, ndugu yangu alilazwa hakiwekewa shuka kwa sababu hakuna dawa. IPTL kwa nini wasingetulipia deni MSD? mi nauliza hilo tu.
 
Huyu Mzee ameshalipa zile fedha za CHADEMA alizokwapua au anabwabwaja tu hapa.
Mnamwogopa sana Dr Slaa. Inavyoelekea mngekuwa na ushahidi japo mdogo tu wa hizo tuhuma zenu mngeziweka kila siku hapa! Lakini maneno matupu kama haya ayaonyeshi chochote zaidi ya woga.
 
Slaa kaiba pesa za kanisa kaiba pesa za kanisa kaibaa ivi ni lini kanisa lilitoa report au kesi kua huyo mzee kaiba na nani anao ushaidi kua kaiba tunaomba mlete ushaidi basi sio uongoooo uongooo0
 
Back
Top Bottom