Tuweni makini na hawa wapenzi wa mtandaoni

Tuweni makini na hawa wapenzi wa mtandaoni

Mkuu,
Ukipata ukimwi na miaka 35, unaweza kuishi hadi miaka 70 kama ukiishi kwa kufuata kanuni. Hizo cases za kufa hata mwenye malaria anaweza kufa akiwa ameachama mdomo au macho yanaangalia, kufa kuna formula moja tu, uwezo wa ku-retain pumzi unapotea, iwe malaria, pressure, moyo, figo, homa ya ini na ukimwi.

Kuna magonjwa yanakupa mda wa kuishi na kutafakari maisha, lakini kuna magonjwa hayakupi huo mda, unaugua na kufa instantly. Kwa dunia ya sasa ambayo dawa zipo, ukimwi sio ugonjwa wa kutisha sana, japo unaogopesha😁
Maoni unayotoa ni ya aina ya watu niliowataja hapo.

Nakuelewa.
 
Mtaalam ina maana kama ungemuweka bila kupimana na bila mpira ulikuwa unaupata ukimwi, kwa vile umedeclare wewe ni mtaalam wa afya, kila ngono zembe matokeo yake ni kupata ukimwi?
Kwa tafsiri yako na uelewa wako yamkini imeeleweka hivyo ulivyo elewa hata kama haikutakiwa kueleweka hivyo,hivyo ibaki hivvyo kama ulivyoelewa na kutafsiri,kwani kila ngono zembe mtu anaweza kupata maambukizi?
 
Nawaangalia tu mnaodai tiba ya ukimwi ipo.

Kuna watu maarufu sana na wana pesa na wapo Marekani na wana ukimwi hadi leo.

Kitu ambacho wengi hatukua tunajua ni kwamba virusi wa UKIMWI wakishakuingia wanavamia DNA yako na kuiunda upya huku na hao virusi wakiwa sehemu ya DNA.

Wazia mgeni amefika nyumbani kwako, anapanga samani za ndani upya, anapaka rangi ya nyumba upya, anabadili vitasa vya mlango, anabdilisha milango na anahamisha nyumba yenyewe.

Hua nashangaa watu wanadai UKIMWI usiogopwe, iogopwe homa ya ini. Homa ya ini ukiitambua mapema ukikomaa na dawa unapona. UKIMWI ukiutambua mapema that's your new identity.

Acheni masihara na UKIMWI. Wengi wenu humu mnaweza pitisha miaka hadi mitano hamjaona mtu aliyefubazwa na UKIMWI ndiyo sababu mnaandika hivi. Nimeshuhudia mgonjwa anatafutiwa drip ya fluconazole, naenda kilomita 50 kufuata drip narudi nakuta amefariki.

Nimeshuhudia mtu anakufa huku madaktari wanapambana kumuokoa mimi nipo pembeni. Yule mama alikufa macho hajafumba, alikua anapiga kwikwi kwa saa nne mfululizo mpaka umauti unamkuta.

Kisha unakutana na mtu anakuambia bora UKIMWI. Ais
cha ajabu hiyo dawa unaweza kuta ipo hapo Gangitoroli tu
 
Maoni unayotoa ni ya aina ya watu niliowataja hapo.

Nakuelewa.
Usiiongelee identify yangu, base kwenye maoni yangu. Kimsingi sijui status yangu, toka nipime 2019 wakati tuna mimba yanlast born wetu, sijapima tena, so fast forward miaka saba sasa, siwezi kuwa certain kwamba nipo + au -.
Ninachoamini, ukimwi ji ugonjwa hatari, ila unakupa mda wa kuishi hasa kama akili itakubaliana na situation. Kuna maradhi(nimeuguza kiasi fulani) yapo so deadly acha kabisa, nina experience ya kuuguza wagojwa wa kansa, moyo na figo. Probably bado huna hizi experience huwezi kuelewa.
 
Kwa tafsiri yako na uelewa wako yamkini imeeleweka hivyo ulivyo elewa hata kama haikutakiwa kueleweka hivyo,hivyo ibaki hivvyo kama ulivyoelewa na kutafsiri,kwani kila ngono zembe mtu anaweza kupata maambukizi?
Nimekuuliza kama mtaalam, badala ya kujibu unapiga vijembe. Basi usingejibrand kama mtaalam wa afya.
 
wachambuzi leo mmeamkaje maana sio kwa uchambuzi huu. Kisa cha kwanza kasema hadi mchaga na watoto wawili tuachane na hayo vipi huko kwenu kuna maji, umeme na barabara nzuri maana kama upo tanganyika na huna hizo changamoto wew sio mtanzania halisi
NDIO MCHAGA,HUYO MCHAGA NI NANI?,NDIO HUYO MUUZA MAYAI JE NI MUUZA MAYAI?,NA MAYAI GANI YA KUKU AU YAI LAKE?
 
Usiiongelee identify yangu, base kwenye maoni yangu. Kimsingi sijui status yangu, toka nipime 2019 wakati tuna mimba yanlast born wetu, sijapima tena, so fast forward miaka saba sasa, siwezi kuwa certain kwamba nipo + au -.
Ninachoamini, ukimwi ji ugonjwa hatari, ila unakupa mda wa kuishi hasa kama akili itakubaliana na situation. Kuna maradhi(nimeuguza kiasi fulani) yapo so deadly acha kabisa, nina experience ya kuuguza wagojwa wa kansa, moyo na figo. Probably bado huna hizi experience huwezi kuelewa.
Experience ya magonjwa uliyotaja ninayo. Siyo ya kuuguza, ni experience ya kutakiwa kukutana na wagonjwa wa namna hiyo kila siku.

Niliposema watu niliowataja nilimaanisha watu ambao hawakutani na waliofubazwa na UKIMWI. Bahati mbaya umenielewa vibaya.
 
Back
Top Bottom