Barakoa 001
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 5,436
- 14,924
Mie demu yoyote, hata awe Nandy, mpira ni lazima.Ningekuwa na kiherehere ama si mtaalam wa afya kingeniramba walai,na hivi mipira nina allergy nayo
Bora nionekane mshamba.
Mie demu yoyote, hata awe Nandy, mpira ni lazima.Ningekuwa na kiherehere ama si mtaalam wa afya kingeniramba walai,na hivi mipira nina allergy nayo
Wakati wanazigawa kujifanya unamshauri anakutukana mitusi hadi unakuta, lakini kashaukwaa anataka tumuonee Huruma.Ndio yupo mwingine mtaani ni mteja wangu ananitaka sana sema sina shobo(shida hii nyota),anaumeme najua ila anaficha,kuna kipindi alikuja anaumwa baada yakufanya vipimo kuna kipimo kiliyumba sana,kikiyumba hicho lazima tupime HIV,Hepatitis,sasa siwezi kumpima bila ridhaa,nikamwambia ,akagoma kupima ,mimi nikapima sababu nilikuwa na damu,kikasoma positive,kila akija anaumwa nikimwambia pima hataki,namzoom tu wakati anabugia dawa,anazungusha mayai ya kuchemsha,anagawa kwa kila rika popote pale maninner.
Sikuhzi wanaume tunatafutwa na spare used sana kwa kasi zituchakaze tuende nazoNdio yupo mwingine mtaani ni mteja wangu ananitaka sana sema sina shobo(shida hii nyota),anaumeme najua ila anaficha,kuna kipindi alikuja anaumwa baada yakufanya vipimo kuna kipimo kiliyumba sana,kikiyumba hicho lazima tupime HIV,Hepatitis,sasa siwezi kumpima bila ridhaa,nikamwambia ,akagoma kupima ,mimi nikapima sababu nilikuwa na damu,kikasoma positive,kila akija anaumwa nikimwambia pima hataki,namzoom tu wakati anabugia dawa,anazungusha mayai ya kuchemsha,anagawa kwa kila rika popote pale maninn
Cha ajabu malaya huwa wako serious sana na matumizi ya kinga, sijui kwaniniMie demu yoyote, hata awe Nandy, mpira ni lazima.
Bora nionekane mshamba.
Hii mitandao ya kutumia fake ID ni ya kukaa nayo kitaalamu sana.Bora awe angel
Kuna notion ya kuhisi kila mwanamke ni mrembo. Kuna
wakati fulani enzi za ujana nikiwa bado mseja, mtu x wa mtandao x alinifanya nikose pozi za kutamani wadada wa huo mtandao kisa comments zao.
Unakuta mtu ni bonge la kibungo ila ana comments zenye mvuto balaaa.
muhudumu anaweza kuwa na maambuki,na michubuko na gloves ikachanika,kuongezewa damu nkKwa faida ya wengi.
Hebu jazia hapo kwenye kuupata wakati wa kujifungua.
kutongoza mtandaoni ni mgumu sana mimi aiseBora awe angel
Kuna notion ya kuhisi kila mwanamke ni mrembo. Kuna
wakati fulani enzi za ujana nikiwa bado mseja, mtu x wa mtandao x alinifanya nikose pozi za kutamani wadada wa huo mtandao kisa comments zao.
Unakuta mtu ni bonge la kibungo ila ana comments zenye mvuto balaaa.
sidhani kama bado yupo aise maana alikuja kama Guest,haitakuwa busara pia kumtajaKwa maombi ya wengi, tupe Id yake tumuepuke
Wakati fulani na ulafi wangu humu nikajikuta nimepata mdada wa kanda ya Kaskazini.Hii mitandao ya kutumia fake ID ni ya kukaa nayo kitaalamu sana.
💯Ila siku hizi UKIMWI unatibika..hivyo sio ishu kivile
Goma liko kwenye homa ya ini na haijastukiwa na wengi
kwenye haya mambo nipo makini aise sio poaDuh una bahati sana mkuu.
Wale ni professional na pia sio wote, ukitoa dau nzuri inapita Tu, wakikuona wewe ni wale wa Afu Tatu wanakupiga, basically maskini ndio Wana umwa Sana maukimwi😅😅Cha ajabu malaya huwa wako serious sana na matumizi ya kinga, sijui kwanini
Hii Kitu ilinikosa kosa😅😅Mi nakuamini,kwani we huniamini?
HII KAULI IMEWAMALIZA WENGI
Ni ngumu kweli mkuu.kutongoza mtandaoni ni mgumu sana mimi aise
EEH!Wakati fulani na ulafi wangu humu nikajikuta nimepata mdada wa kanda ya Kaskazini.
Kwa namna alivyo alikuwa too demanding and controlling wakati hapo hatujaonana hata face to face na wala sijaanza kumtongoza. Nikaona huyu tayari hatutawezana. Nikaanza kumkataa taratibu hadi tukapoteana.
Hivi gharama za kupima homa ya ini zinakwendaje?Ila siku hizi UKIMWI unatibika..hivyo sio ishu kivile
Goma liko kwenye homa ya ini na haijastukiwa na wengi
Haijawafikia dunia ya 4Dawa ya ukimwi ni ipi?
mitandaoni mimi nawapita tu kwakweli nawaogopa sio poa,Ni ngumu kweli mkuu.
Japo two times niliwahi kupata mamaa mbili kwenye mtandao X. Zikanisogeza sogeza miezi kadhaa hadi tulivyoachana.
Kuna kabinti kamoja ka humu nilikapata wakati huo kalikuwa kanasoma Ardhi, ila kalikuja kunipotea juu juu. Na Id yangu ya wakati huo nikapoteza password ndio ikawa bye bye.