Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,712
mhh!watoto wa siku hizi jamani..[emoji23][emoji23]
Mimi ni nani nisikazie haya maandiko yako dear...[emoji419][emoji375][emoji375]
Sent using Jamii Forums mobile app
mhh!watoto wa siku hizi jamani..[emoji23][emoji23]
Mimi ni nani nisikazie haya maandiko yako dear...[emoji419][emoji375][emoji375]
Sent using Jamii Forums mobile app
Haya makosa ya kugeneralize kila siku tunayasema.. We umejuaje Ni tabia za wanaume Wa humu we umetongozwa na wangapi humu wakakuchukia?tabia za wanaume humu akimtongoza mwanamke akimkataa ayakujanna tjread kama zote hivi utachambuliwa kila dimension atakuja na stori kama za shigongo... labda tu niweke wazi huwezi kumchukia kila mtu kuna sababu itakuapo ya kumchukia ... siku zote hakuna somo gumu kama la kumsoma mtu kumjua tabia yake.. yeyote anaweza pretend kwa kulenga kitu flani akitimiza ndipo utajua black or yellow
Leo umeandika ya maana chaliiKikubwa tufikie hatua tukubali kuwa hapa JF tupo watu wa aina tofauti tofauti na siku zote mtu usiemjua usijiwekee expectations kuwa huyu yupo hivi ama vile.
Hapa tupo watu wa aina tofauti sana kuanzia umri, tabia, nia na malengo ya kuwepo, wasomi, wasiosoma na aina nyingine tofauti kabisa.
Kuna wengine humu ndani sio watu huwezi kuamini. Yaani sio binadamu kama ID zinavyoonyesha na jinsi tunavyo interact nao.
Chamuhimu ni kufuata wewe kilichokuleta.
Kama umefata papuchi wewe mwanaume alafu ukakutana na mwanamke aliefata nae mambo hayo mkazinguana huna haki ya kumsema mwenzako vibaya maana na wewe ndio wale wale tu.
Mtu unajisifu umetongoza wanawake kibao JF alafu unaanza kutaja tabia zao kwa kuwachafua bila kujiangalia wewe kama usingekuwa mchafu ungezijuaje hizo tabia chafu za hao wanawake?
Ungekuwa sio mhuni na mzinzi ungetongoza vipi hao wanawake wote na kujua tabia zao.
Nasikiaga mnasema 'nyani haoni kundule' sielewagi maana yake!
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kumbe nifanyaje .....maisha ndo haya haya ya ajabu ajabu wacha nicheke tuUnafurahia au?
Typical 2pac's opinion, man you want em to hit each other up untill when.Mi binafsi sijapenda mnavyotaka kumalizana , et wanawaambia plz tunakuheshimu yaishe jaman. Yaishe nini? Acheni watu wapeane ukweli bhana kila mtu ajimimine tu ili 2019 tuingie vizuri ikibidi mambo yakinafki nafki yanazaa chuki za hovyooo tuu
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu nadhani mimesahau katika uandishi nimesahau kuandika baadhi,, ngoja nirejeeHaya makosa ya kugeneralize kila siku tunayasema.. We umejuaje Ni tabia za wanaume Wa humu we umetongozwa na wangapi humu wakakuchukia?
Sent using Jamii Forums mobile app
AiseeOh yes.
Keshalalamika sana kwenye nyuzi zake.
Hujui kusoma?
Btw, kakuibia bwana au?
Manake chuki ulonayo kwake ni ya ajabu sana.
Stupid filthy ho.
*** you.
Nasemaje nafungua mwaka upya kama kuna mwanamke ana baby humu aje kwangu nimpe mascreenDuh!
Ex babe wangu....hiyo idadi ni kweli ama?
Hahahaaa utakuwa umevunja rekodi aisee.
BAK used to do this work back in days but him was in good threads and he used to upload here the video directly.Celine Dion - It's All coming back to me now
[emoji23][emoji23][emoji23]We jamaa kuna mda unaonekanaga wa maana ila hapa tu ndipo unapopotezaga point.
Unapenda sana ku attack wanawake tena sio kwa hoja ni kwa matusi. Kwanini usijibu tu kistaarabu mpaka uanze kutukana matusi?
Utajiita na wewe ni GT? Wewe ni Platinum Member mtu mkubwa ambae ni kama reflection ya u GT hapa JF lakini you are treading very low brother, this is not your level. Unanishushia heshima ka mkubwa.
Unaweza kuona ni sifa labda ila sio kabisa. Tukanana na wanaume huko poa ila sio wanawake. Heshimu wanawake ndio mama zako na dada zako.
Pussy ass biatchhh nigga.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tunawapenda sana [emoji23][emoji1][emoji28][emoji28]wanaume wakiguswa wanacharukaa sana!
Jana gudume kapondaa watu wamekaa kimya Leo! Ya kwao naona wanavyohabuka!
Kwa nini mwateseka!![emoji28][emoji28][emoji38]
Goes around comes back around!
Mjikaze si kwa ubaya kaka zetu tunawapenda km mnavyotupenda!![emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unanikatisha tamaa maana mi nina mchumba single mother tena mtoto wake ndo ana miezi saba tu ,sasa si ndo utanisababisha nimuache asee!?Kweli kabisa, kuoa mwanamke single mother ni sawa na kununua kiwanja bila kupewa hati, mwanaume rijali mwenye akili timamu hawezi kuoa single mother.hata wewe mwenyewe huwezi kukubali mtoto wako wa kiume akioa single mother
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna wanachogombaniaSimara mamy hebu nipe ubuyuu na mimi sielewi [emoji1787][emoji1787][emoji1787]ina maana wanamgombania Dadiiiii
Bora wewe wajua hayo..kuna bata hawajui hayoHuo ni umbumbu,mwanamke kama amekuacha au mmeachana kuna haja gani tena ya kumrudia kwa matusi? Huo ni ushamba. Naweza kusema toka nianze kukua sijawahi kukosa na mwanamke. Huwa mara zote hata mkichokana ilikuwa najitahidi kuachana nae kwa amani. Kuna leo na kesho
Sent using Jamii Forums mobile app
🙌