Broken English
Senior Member
- Dec 23, 2018
- 108
- 128
better choosing no side and enjoying a show upaid show.Naziona nyumba za vioo zinavyopuputika humu leo...
Huwa sipendi shida muhumu weka balimi nyingine.....
Sent using Jamii Forums mobile app
better choosing no side and enjoying a show upaid show.Naziona nyumba za vioo zinavyopuputika humu leo...
Huwa sipendi shida muhumu weka balimi nyingine.....
Sent using Jamii Forums mobile app
Heri ya mwaka mpyaAm fine...
Be Humble is free of charge [emoji873]
You know what Nyani Ngabu
What comes around goes around.
Thread ya Dadii ndo aliyelengwa ila anaibuka mtu na kuanza kumnanga Dadii what what....
Laters off
NONSENSE!
Lugha gani hizi mnaongea hapa mnatusema au?😕
NONSENSE!
jajajajaja 😀 esta bien, graciaskispanish mkuu
Hiyo trauma inasabishwa na nyinyi masingo maza kwa kuwajaza watoto ujinga ka kumwambia mtoto Babako mshenzi tu,au mlevi na muhuni,mitusi Mingi,hana mpango wala nini kisa mna maugomvi yenu,afu mtoto anakua mtu mzima anagundua Baba hakuwa perfect lakini siyo mshenzi ka maza alivyokuwa anataka kumwaminisha,unakaa unapiga stori na mshua anakupa stori mbili tatu, then unagundua tatizo moja ni maza alikuwa hapati pesa za matunzo yako kwa sababu uwezo wa Baba ulikuwa ni mdogo,hapo ndiyo unaanza kuona wanawake ni wakuda tu, ka siyo Mamangu,Dadangu,au ndugu, yangu nakuchukulia poa tu ka kitoweo fulani hivi.Kiasi cha kuwaponda wanawake humu na kuwafanya wafeel worthless...…………...
Tuwasamehe tu
wengi wao hawajijui kama wana hili tatizo as chuki yao ni uncounscios…
Wamama wenye watoto wa kiume jitahidini kubalance malezi kwa watoto wa kiume…
Especially wakiwa wadogo,
wakisuffer trauma kutoka kwa mtu wanayemuamini (female figure),kama mama,dada,mpenzi,mwalimiu etc
hii trauma inabaki kwenye ubongo,
ambayo ina result into hatred towards women,
Utawajua tu humu,
tabia ni ngumu kuficha,
Mwanaume aki come across as self centred,controlling and every time ana pick up a fight na wanawake..
he is probably twisted!
Salamu za mwaka mpya kwa nyie wote..
[emoji23][emoji23]Thanks you too dear
Nami nimemwona mhusika he is so hurt kwa kweli na asipotake action aweza jidhuru.he actually mentally sick.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
Unafurahia au?[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
Sent using Jamii Forums mobile app
bien tòòjajajajaja 😀 esta bien, gracias
Asante na iwe kwako pia my friendHeri ya mwaka mpya