Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,192
- 144,032
😂😂😂huo wimbo naupenda jaman...dah...uwe sehem tulivu🤑🤑unashusha na wine🙌
Namala lulu ng’wanike one.
Naja gung’wa walwa lulu.
😂😂😂huo wimbo naupenda jaman...dah...uwe sehem tulivu🤑🤑unashusha na wine🙌
wewe ungenyamaza kabisa, ningeweza kusema mengi lakini haitanisaidia na wala haitakubadili, hustahili kuwa mpatanishi kwa kifupiDa Rebecca nakupenda niwie radhi kama ntakukwaza ila ulikosea!!!unless labda kama mna ishu zingine!!ambazo Mimi na wengine hatuzijui!!
Nakuheshimu na kukupenda pia!!Nyani msamehe kwa hilo maisha yaendelee!!!!Isije onekana kasie amekutuma umtukane Rebecca hapa
Sent using Jamii Forums mobile app
Ok ninaahidi kubadilika na kuacha kabisa na Nitakua mtetezi wa akina Dada na Mama.
Vipi, nimesema uongo? Hahahaaa
😂😂😂😂😂😂wewe ungenyamaza kabisa, ningeweza kusema mengi lakini haitanisaidia na wala haitakubadili, hustahili kuwa mpatanishi kwa kifupi
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio uongo labda alizichoka thread zake akaamua atoe ya rohoni, tumsamehe tu.
I mean it, hafai hafai hafai, lkn huwa hatujioni[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Simara mamy hebu nipe ubuyuu na mimi sielewi 🤣🤣🤣ina maana wanamgombania DadiiiiiSio uongo labda alizichoka thread zake akaamua atoe ya rohoni, tumsamehe tu.
Huo ni umbumbu,mwanamke kama amekuacha au mmeachana kuna haja gani tena ya kumrudia kwa matusi? Huo ni ushamba. Naweza kusema toka nianze kukua sijawahi kukosa na mwanamke. Huwa mara zote hata mkichokana ilikuwa najitahidi kuachana nae kwa amani. Kuna leo na kesho[emoji23][emoji23]
Bora umewaambia wanaume wenzako
Na mkiachwa mkubali kua mmeachwa sio vikicharuka kutwa kutukana watoto wa watu
Sent using Jamii Forums mobile app
bora umejitambuaOk ninaahidi kubadilika na kuacha kabisa na Nitakua mtetezi wa akina Dada na Mama.
Tatizo nikiandikaga kutetea, kuna wapuuzi huja kusema naandika kujipendekeza eti nimashobokea ili wanipende.
Nikiandika vingine bado watakuka kusema tunaponda.
Now you can see? Haijalishi utasema nn Binadam siku zote ataongea tu.
So what is the deal??? ... Niweje ili Niendane na mazingira???
Embu nipe sababu ya kutaka niwe vile unavyoona wewe nisahihi???
Hii comment yako ime invalidate uzi wako mzima ,nmekuona mwongooo na mnafki sana kwa only this comment...Mie napenda watoto sana, 😀😀😀,
kwa kweli nitajali furaha ya mwanangu,
kama huyo ndio mchumba anayempa furaha,
sitajali kama ana watoto wawili,ni kilema etc
Inasikitisha kwa kweli 🤣🤣🤣
Just be neutralOk ninaahidi kubadilika na kuacha kabisa na Nitakua mtetezi wa akina Dada na Mama.
Tatizo nikiandikaga kutetea, kuna wapuuzi huja kusema naandika kujipendekeza eti nimashobokea ili wanipende.
Nikiandika vingine bado watakuka kusema tunaponda.
Now you can see? Haijalishi utasema nn Binadam siku zote ataongea tu.
So what is the deal??? ... Niweje ili Niendane na mazingira???
Embu nipe sababu ya kutaka niwe vile unavyoona wewe nisahihi???
Simara mamy hebu nipe ubuyuu na mimi sielewi 🤣🤣🤣ina maana wanamgombania Dadiiiii
Hii comment yako ime invalidate uzi wako mzima ,nmekuona mwongooo na mnafki sana kwa only this comment...
Yaan,...a grand hypocrite.
Sent using Jamii Forums mobile app
tena ni kibaraka wa wengine, huwa anawashwa aumize wengineInasikitisha kwa kweli [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Link ipi hiyo mimi mwenzio mvuvi kusoma smsWeee Mwenzangu vita ya JF siiwezi [emoji23][emoji23][emoji23]kasome tu kwenye link aliyotuma nyani ngabu