Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Nikushauri tu Becky, ukiwa humu Jamii Forums learn to lower your expectations hata umuone mtu yuko vipi au anasifiwa vipi.
Umeenda mbali sana umewasiliana naye PM au kwenye E-Mail, nje ya hapo kama unataka mpenzi bora uende kwa Mwakasege.
Hapo kwa mwakasege ndio shida, usiombe kukutana na binti wa kilokole anaetaka kuolewa weeee utakufa kwa stress

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kikubwa tufikie hatua tukubali kuwa hapa JF tupo watu wa aina tofauti tofauti na siku zote mtu usiemjua usijiwekee expectations kuwa huyu yupo hivi ama vile.

Hapa tupo watu wa aina tofauti sana kuanzia umri, tabia, nia na malengo ya kuwepo, wasomi, wasiosoma na aina nyingine tofauti kabisa.

Kuna wengine humu ndani sio watu huwezi kuamini. Yaani sio binadamu kama ID zinavyoonyesha na jinsi tunavyo interact nao.


Chamuhimu ni kufuata wewe kilichokuleta.

Kama umefata papuchi wewe mwanaume alafu ukakutana na mwanamke aliefata nae mambo hayo mkazinguana huna haki ya kumsema mwenzako vibaya maana na wewe ndio wale wale tu.

Mtu unajisifu umetongoza wanawake kibao JF alafu unaanza kutaja tabia zao kwa kuwachafua bila kujiangalia wewe kama usingekuwa mchafu ungezijuaje hizo tabia chafu za hao wanawake?

Ungekuwa sio mhuni na mzinzi ungetongoza vipi hao wanawake wote na kujua tabia zao.

Nasikiaga mnasema 'nyani haoni kundule' sielewagi maana yake!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahahaha
Kumbe nawe ulimnotice eeh?
The guy is hurt
Maskin kama katoto kalikokosa mapenzi ya mama

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]teheeee theeeeee teheeeeee endeleen jifariji.

Mama na Baba yangu walinilea ktk mapenzi makubwa sanaaa na yenye dini ndani yake ,nahapa nilipofika nikwa msaada wao na Mungu....saizi Wanakula Mafao ya mzee...baadae watafatia ya Mama

Endeleen kujifariji. Kila siku mtaniona ivi ivi bahat nzuri siku zinayoyoma !!!....... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hahahahhahah
 
Kikubwa tufikie hatua tukubali kuwa hapa JF tupo watu wa aina tofauti tofauti na siku zote mtu usiemjua usijiwekee expectations kuwa huyu yupo hivi ama vile.

Hapa tupo watu wa aina tofauti sana kuanzia umri, tabia, nia na malengo ya kuwepo, wasomi, wasiosoma na aina nyingine tofauti kabisa.

Kuna wengine humu ndani sio watu huwezi kuamini. Yaani sio binadamu kama ID zinavyoonyesha na jinsi tunavyo interact nao.


Chamuhimu ni kufuata wewe kilichokuleta.

Kama umefata papuchi wewe mwanaume alafu ukakutana na mwanamke aliefata nae mambo hayo mkazinguana huna haki ya kumsema mwenzako vibaya maana na wewe ndio wale wale tu.

Mtu unajisifu umetongoza wanawake kibao JF alafu unaanza kutaja tabia zao kwa kuwachafua bila kujiangalia wewe kama usingekuwa mchafu ungezijuaje hizo tabia chafu za hao wanawake?

Ungekuwa sio mhuni na mzinzi ungetongoza vipi hao wanawake wote na kujua tabia zao.

Nasikiaga mnasema 'nyani haoni kundule' sielewagi maana yake!

Sent using Jamii Forums mobile app
You gat a point lil bro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekupata Mkuu
Niivo tu Mkuu.... Mzee guDume kawalalua sanaaaa wamekoswa namna ya Kumjibu guDume sasa nakwambia wakaona waje nahii ili kutafuta "Huruma ya Kijamii"...
Saizi wamefura hao kama watoto wa nguruwe walokoswa msosi na kuishia kelele tuuuu.

Alafu ona, ujinga wao mkubwa... Utashangaa kesho na kesho kutwa tumeshaonana ....saiz haoooo pemben[emoji8]

Wadada wana Roho mzuri
 
Let him be
He is sick he needs help

Sent using Jamii Forums mobile app

haahahahah eti anatudanganya amelelewa vizuri,huku JF bana,tunadanganyana sana,wenginetunawasoma miandiko yenu,lol, embe huzaa embe sio nanasi,ukilelewa vyema na wazazi unatoka a well rounded person,huo ndio ukweli…h
 
INTERESTING......soma unielewe….

issue sio single mazas,

issue ni wewe kila siku ukiona topic ya wanawake...iwe single mazas,wasioolewa etc lazima uingie na kuponda...

Kama kigezo ni heshima mtu akiolewa kabla hajazaa,wengine sio kigezo..usilazimishe watu kufanana...

ni kweli humu masingle mazas wanalaumiwa na watu wengi wanawaponda,

ila kwa mtu makini atakua kashagundua kuwa kuna maprofile yako peculiar....

ikija kusigina wanawake,lazima huyu mtu yumo….

mpaka imekua common,tukiona topic inaponda wanawake,tuna expect Fulani lazima ataandika tu mashudu yake kwenye hii topic..

na inakua kweli...


(Halafu nilikukutaza kujibu posts zangu,sijibugi posts zako, (I will appreciate kama hautajibu tena topic yangu)
Duh mbona mwishon unammaindi tena maugomvi yataisha humu kweli...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Si unapenda mwingine tena! Kwani wameisha? Kwa nini uwachukie.
Nyie mnaumiza sanaaa aisee
Nimewahi kumpenda mtu afu akawa anauza papuchi wakati huo niko o level she was 18 lakini anauza papuchi na kwao anakula na anavaa.
Yani nyie viumbe basi tu.nimempenda mtu sana then akaolewa now ana mtoto mbwa yule

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom