Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Hivi kwann muongelee tu vitu vinavyofanyika Dar peke yake?
Hivi hizo interchange na huku vijijini vipo?
Tuna taka haki sawa,
Ndio maana tunataka maendeleo ya watu.
Haya maswali muulize kwenye sanduku la kura.
sisi watu wa namanyere rukwa tunatumia kila kitu toka Congo, sasa hayo madaraja sijui yanatusaidia nini
 
CCM wote sisi ni " weak mind" dah haya bhana!

Nawaza bibi yangu yupo N,manyere, amchague mtu kwakuwa kajenga kivuko cha juu ubungo, anasahu mtu huyo kapandisha bei ya sukari toka 1800 mpaka 3000.
kapandisha kila aina ya kodi huku mishahara ya wajukuu ikiwa ile ile na ndio maana bibi hatumiwi fedha za kutumia nowdays.
wewe umeona Namanyere ndio pakiboya kama wewe.pinga pinga.Namnyere kwwnyewe unateleza ba Lami kuanzia sumbawanga mpaka katavi.achaga kupinga pinga tu.wewe mwenyewe na kigari chako utapita hapo.Kwanin vitu vingine msiwe mnapongeza?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huku kakonko tuna barabara za vumbi tu hayo ma daraja ya juu sijui yatatusaidiaje huku.
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge.

Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
Sisi tunaushi mikoani hata babara ya vumbu hakuna tu comment wapi au walipa kodi ni wakazi wa Dar tu?
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge.

Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
1601559421156.png

1601559467996.png

1601559518807.png

1601559558203.png
 
Back
Top Bottom