Bensoy
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 576
- 625
Wakikos Ubunge wewe kwenye account yako inaingia sh. Ngap mkuu. Mbona wabingo tuna wivu usiosaidia. Nins uhakika hata ukipewa robo ya nafas yke huwez huna ndugu wala jamaa wenye uwezo hata wa kwenda kusaudia kampeni kwenye majimbo yao! Kukos Kwao ww kunakupa nini hadi usherekee ivo?Hivi ile issue ya wabunge wa Africa Mashariki mbona aliangukia pua!?.
Mwambie akafungue hiyo kesi. Ninakuhakikishia hao akina Bulaya na Mdee wanakosa ubunge. Hapo anaongea siasa tu. Mwambie apige hatua yoyote kishitaki. Maana hayo ni maamuzi ya bunge akiwamo yeye.
Hapo anabwabwaja tu.