Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,261
- 98,288
Maneno kuntu yenye busara sanaILI WATANZANIA WAONJE MATUNDA YA UHURU LAZIMA CCM IWE CHAMA CHA UPINZANI JAPO MIAKA MITANO TU TAIFA LITAZALIWA UPYA KABISA
Maneno kuntu yenye busara sanaILI WATANZANIA WAONJE MATUNDA YA UHURU LAZIMA CCM IWE CHAMA CHA UPINZANI JAPO MIAKA MITANO TU TAIFA LITAZALIWA UPYA KABISA
I totally agree! Long live TAL!Hiki ndio kichwa pekee katika nchi hii.
Perhaps he is the most intelligent MP so far.
Masaju anaweza kusaidiwa na Kabudi ambaye ameacha uprof wake UDSM kwa muda. Hata hivyo nia ya TAL ni kuomba mahakama kutoa tafsiri hslisi ya sheria na kanuni husika katika mtanange huu. Masaju ligi hii haiwezi. Kabudi anaweza kujaribisha lakini anaweza kuogopa mamlaka ya uteuzi!hivi hiyo kesi anashitakiwa spika au bunge?kama ni bunge,watawakilishwa na wakili gani(wa akina mdee ni tundu lisu),najua masaju hata wamshikie bunduki hatakubali kuingia kwenye mtanange na lisu..kesi tamu sana hii
Huyo ndo TAL mwana wane!Huyu Jamaa Sijui Alikunywa Sheria......??
Mana Anavyozichambua Hatari
Muda utasema!Hata uchaguzi wa EALA alitoa vifungu vya sheria na kudai atakwenda mahakamani,lakini hakwenda wakaongeza majina.
Mtu yoyote anaetanguliza jazba hawezi kuaminika
Akili yake haiko sawa sawa aiseeHuyu sawa pekee anayaburuza mazwazwa yote ya ccm pale bungeni...India waliondoka na ubongo wa Spika
Natumaini unamjua wa Milembe. Mimi na mjua na siyo TAL!Wa milembe nao huwa wanadhani sisi wazima ndo vichaa..
Wasikilizwe ili waseme nini? Wakati walifanya maovu yaohadharani!?walisikilizwa? aidha na kamati au hata Bunge? hiyo haraka ya kutoa adhabu ilitoka wapi?
lakini chanzo cha haya yote ni nini?
Nioneshe kifungu kinacholipa Bunge mamlaka ya kumfungia miezi kumi bila kumpa nafasi ya kujiteteaSoma kanuni ya 74 fasili ya 5 na 6. Kwenye kanuni za bunge. Yeye anaongelea fasili za 1,2,3 lakini fasili zingine zinatoa adhabukali zaidi kwa mbunge aliyeonywa mara nyingi na hataki kubadilika ikiwemo na bunge kuadhimia kumfukuza kazi ya ubunge.
Sasa we ndo wsbwabwaja yahe!Hivi ile issue ya wabunge wa Africa Mashariki mbona aliangukia pua!?.
Mwambie akafungue hiyo kesi. Ninakuhakikishia hao akina Bulaya na Mdee wanakosa ubunge. Hapo anaongea siasa tu. Mwambie apige hatua yoyote kishitaki. Maana hayo ni maamuzi ya bunge akiwamo yeye.
Hapo anabwabwaja tu.
Nioneshe kifungu kwenye kanuni kinachoongelea kuhusu mbunge akirudia kufanya makosa yale yale apewe muda wa kuulizwa. Soma kanuni ya 74 ya bunge umepigilia msumari.Nioneshe kifungu kinacholipa Bunge mamlaka ya kumfungia miezi kumi bila kumpa nafasi ya kujitetea
Tena ni vizuri zaidi akitumwa na yule mkuu wa mhimili mwingine!Ushauri mzuri sana