Tundu Lissu apinga vikali adhabu ya Mdee na Bulaya

Tundu Lissu apinga vikali adhabu ya Mdee na Bulaya

Uwekewe wewe nani? Hukumu yao ni maamuzi ya bbunge akiwamo na yeye Lisu, Mnyika na Upendo peneza. Kura zikikubaliwa na Spika ndio azimio la bbunge. Nenda kwenye hansadi ukasome.
Uamuzi wa bunge!? Which means akiwemo "mshtakiwa" Bulaya na Mdee!!!??
 
Kuna haja kamati ya maadili kuundwa na wanasheria


Ndugai kasema wakienda mahakamani atawaleta bungeni na kuwapiga mwaka mmoja zaidi,akasisitiza katika hilo akiwa amekalia kiti basi kutatoa "constitutional crisis"!
Wafanye hima wamrudishe india
 
hahahaha Tundu Lissu anawadanganya watu hao hakika hawachomoki na hawana pakwenda kabisa bunge na mahakama ni mihimili tofauti...ukipigwa ban umepigwa hakuna pakwenda labda bunge likuonee huruma....
 
sasa huyu mnyiramba akiambiwa athibitishe kua ni Magufuli kateua kamati za bunge Ikulu anaweza au ndio kaona kiki zinaisha anataka akamatwe ili apate chakusema, Hivi kwani huwezi kukaa kimya kama cha kuongea huna au kuuza nyago, mwandishi kanjanja nae anauliza swali la farasa la pili daaaj
Asingeongea wewe usingesema kitu ili tujue kuna wengi kama wewe wanaohitaji uelewa zaidi. Msikilize vizuri utamwelewa sasa au baadaye, lakini utamwelewa tu hatimaye!
 
sasa huyu mnyiramba akiambiwa athibitishe kua ni Magufuli kateua kamati za bunge Ikulu anaweza au ndio kaona kiki zinaisha anataka akamatwe ili apate chakusema, Hivi kwani huwezi kukaa kimya kama cha kuongea huna au kuuza nyago, mwandishi kanjanja nae anauliza swali la farasa la pili daaaj
Ndiyo mawazo(wakamatwe) mliobaki nayo kwa sasa,na siyo kujibu hoja kwa hoja
 
Asingeongea wewe usingesema kitu ili tujue kuna wengi kama wewe wanaohitaji uelewa zaidi. Msikilize vizuri utamwelewa sasa au baadaye, lakini utamwelewa tu hatimaye!
kama umemwelewa thibitisha namna Magu alivyoteua kamati za bunge na Ndugai kupiga muhuri
 
Kitakachofuata ni kufukuzwa bungeni kabisa fungueni kesi muone.
 
Hata uchaguzi wa EALA alitoa vifungu vya sheria na kudai atakwenda mahakamani,lakini hakwenda wakaongeza majina.
Mtu yoyote anaetanguliza jazba hawezi kuaminika
Isitoshe bunge ni muhimili unaojitegemea, kivyake..hiyo kesi itaingiliwa na mahakama gni?
 
amesema adhabu ya juu kabisa mbunge kufungiwa no vikao 20



Hiki ndio kichwa pekee katika nchi hii.

Perhaps he is the most intelligent MP so far.

Asanteni sana watu wa Singida Mashariki.

Mbowe please tangazeni Lissu kuwa kiongozi wa chadema kwa ajili ya maandalizi ya uchaguzi wa 2020

Maneno matupu . Lissu hana ubavu wa kulipeleka suala la bunge mahakamani, kwa kuwa hajui sheria ila za kijiweni.
 
Mawakili waliobobea, wa kimataifa, huwa hawaendi mahakamani kuomba tafsiri. Jaji sio mwalimu.

Shauri mahakamani lazima litimize kigezo cha "case or controversy" requirement. Yani ulete kesi, umeonewa unataka haki. Sio mafunzo.

Tundu Lissu, of all the people, should know better.
Umeambiwa judicial review au hujui maana yake!
 
Maneno matupu kwa majuha. Lissu hana ubavu wa kulipeleka suala la bunge mahakamani, kwa kuwa hajui sheria ila za kijiweni.
Sometimes it needs to be intelligent to understand the intelligent person.
 
That's Tundu Lissu. Respect baba.
Duh!!!namkubali na nampenda Sana Lissu.
Viva Lissu
Mzee wa kuwachapa wenzie mpaka wazimie anajuta kuwa na hawa watu bungeni
 
Back
Top Bottom