Nimeambiwa na nani?
Kwani yeye hachemki?
Wabunge wenu wamefukuzwa, mnadai mmeonewa, badala ya ku file a sure-footed petition kupinga kilichofanywa unaenda kuomba mahakama ikusaidie ku figure out kilichotokea. No case or controversy to be redressed
Crummy lawyering.
Ni kwa vile Mdee na Bulaya wanapata huduma bure za mawakili wa chama, hawana sauti na hawana cha kupoteza kifedha.
Wangekuwa wameajiri wakili wasingekubali kumtuma mahakamani kuomba tutoring ya tafsiri ya sheria, wangemuamuru wakili alete pingamizi.
Tundu Lissu knows this better than most.