Tundu Lissu apinga vikali adhabu ya Mdee na Bulaya

Tundu Lissu apinga vikali adhabu ya Mdee na Bulaya

Sasa Lisu huoni kuwa tayari umeshindwa kesi!
Kanuni inasema bunge linaweza kutoa adhabu nyinginezo, Sasa kitu gani hujaeelewa?
Mbunge anaweza kukoma kuwa mbunge......
Sasa umesikia tume ya uchunguzi imeitisha uchaguzi kuwa hayo majimbo yako wazi?
Unaropoka tu kila kitu as if wewe ndo mbobezi wa sheria pekee Tanzania?
Katika hili kubali kwamba Mdee na Mke wake Ester hawana adabu, ndiyo maana hakuna mwanaume yeyote wa upinzani aliinuka!
Kumbuka bunge lina kanuni zake,na haliingiliwi na mahakama
Sidhani kama umemuelewa Lissu.Amesema hivi sheria kanuni/sheria ikitamka kuwa ukiksea utapewa afhabu hii(ikitajwa)alafu ikaendelea kusema na adhabu nhinginezo maana yake ni kuwa hizo nyinginezo hazipaswi kuwa na uzito sawa/kuzidi adhabu iliyotajwa moja kwa moja.
Mfano kanuni ikasema ukikosa utafungiwa vikao ishirini na adhabu nyingine kadri itskavyofaa maana yake hizo nyinginezo zisizidi iliyotajwa.yahani adhabu iliyotajwa ni siku ,20 alafu nyinginezo haxiwrzi kuwa 40.Kama hauelewi tena kamuone mkemia husijekuwa unavinasaba na Bashite
 
Kweli mkuu,kauli ile ya ndungai eti waende popote na itakuwa mwanzo wa constitutional crisis ktk nchi sijaelewa kabisa
Nataka niuone huo mgogolo wa kikatiba atakao ulete Ndugai.
 
"Wanafikiri wakishaua upinzani, wao watabaki. Wafikirie mara mbili"
 
Waondolewe kabisa, hawa wabunge muda wote wanakuwa sio wao. Wanini sasa kuwepo Bungeni?
 
Hujajibu hoja.

Nilitegemea a lawyer worth his name alete petition ya kupinga maamuzi ya azimio.

Sio kuomba tafsiri ya jaji. Kwa nini hana hakika na sheria?

Shauri shurti likidhi kigezo cha uwepo wa case or controversy to be redressed. Yeye Tundu Lissu anajua maana ya case or controversy requirement.
He is just an opportunistic, hana lolote labda kwa watu ambao hawana elimu watamkumbatia
 
Back
Top Bottom