Tuna mengi ya kujifunza Burkinafaso

Tuna mengi ya kujifunza Burkinafaso

Muda si mrefu mtasikia tena deni limeongezeka.
Msishtuke kaeni kwa tahadhari tu.

Raisi wa Burkina Faso, siyo tu Komando, ila naamini pia Elimu ipo kichwani ya kutosha kupita maraisi wengi wa Africa 🌍

Kaamua kujilipua haswaaa tena kwa Kutumia AKILI KUBWA.

Hata kama si yote ila yapo mengi ya kujifunza.
 
Umeesahau kuwa mtu ni rais, waziri mkuu, speaker, anavuta pesa ndefu na akiwa madarakani anahudumiwa kwa kila kitu, bado akistaafu anaendelea kulipwa mshahara, bado anapewa gari na walinzi na kubadilishiwa kila baada ya miaka 5. na bado wakaona ela anayolipwa ambayo haina matumizi kila kitu anafanyiwa hadi kufa kwake wakaona ajengewe na nyumba kabisa eti akistaafu na mwenza wake alipwe mshahara.
hii nchi kwa kweli ina vituko vingi. lakini sasa yule ambaye ni mwalimu hata kiunua mgongo cha miaka yake 40 ya kazi hakilingani na kiinua mgongo cha mbunge cha miaka 5 bado wanataka wasimpe chote
Na bado atasumbuliwa kulipwa..

Nchi ya kisenge sana hii
 
Sina hakika kama Burkina Faso wana resources za kutosha.

Ponapona yake ndiyo hiyo.
Anaongoza Taifa lisilo na chochote kama Burundi au Rwanda..hapo anaweza kudumu.

Ni ngumu sana ku apply style hiyo kwa nchi tajiri kama Tanzania au Drc au hata Kenya.hufiki kokote.utakufa.
kuna maguta mkaa ya mawe yanayotegemewa na france kuzalisha umene
 
Sina hakika kama Burkina Faso wana resources za kutosha.

Ponapona yake ndiyo hiyo.
Anaongoza Taifa lisilo na chochote kama Burundi au Rwanda..hapo anaweza kudumu.

Ni ngumu sana ku apply style hiyo kwa nchi tajiri kama Tanzania au Drc au hata Kenya.hufiki kokote.utakufa.
Inawezekana sn, mbona Zambia ameweza
 
Hawa viongozi wa Africa ni tatizo kubwa kuliko hata wazungu wenyewe, Trump kasema wameficha hela huko za kutosha
 
Sina hakika kama Burkina Faso wana resources za kutosha.

Ponapona yake ndiyo hiyo.
Anaongoza Taifa lisilo na chochote kama Burundi au Rwanda..hapo anaweza kudumu.

Ni ngumu sana ku apply style hiyo kwa nchi tajiri kama Tanzania au Drc au hata Kenya.hufiki kokote.utakufa.
Nani atakuua?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom