Tukutane chumbani kukichwa

DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
19,189
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
19,189 2,000
Daslam wadada wagumu saana kupandishwa paka kibo. Wa mkoani maji mara moja.... sijui shida ipo wa wapandishaj au wadada
Watakuwa wanatumika sana.
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,031
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,031 2,000
Kula ugali afrika imekua kama dili, ugali ni moja ya vyakula vibaya sana kula, calories kibao alafu ni carbohydrate tu ambayo itakuja kugeuka kua fat, ndiyo maana watanzania wengi wana vitambi. Afya ya ovyo. Sababu za kupungua nguvu sio hata nutrition, tatizo wengi wanaangalia porn, you might think its not a big deal ila ni bigger than u can imagine.
Acha uwongo wewe, mi nakula ugali uliochanganywa na nafaka 6 zisizokobolewa na ninapiga mechi vizuri tu.

Tatizo ni kuendekeza vyakula vyenu vya kijinga jinga vyenye mafuta na kemikali nyingi bila kuzingatia lishe bora.

Dume zima linakula chipsi, kuku mataira, pizza, baga, mayai feki n.k wakati huo huo halizingatii;

Mazoezi, kutojipa stress, kujiamini, kunywa maji mengi, kucheki afya mara kwa mara na hata matumizi mabovu ya mwili kwa kuendekeza starehe mara kwa mara na mipombe kali.
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,031
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,031 2,000
Sasa tushike lipi tuache ugali au tuache porn?
Acha kupotoshwa kindezi nakati wazazi wetu walikula weee... maugali na bado heshima ilijengeka katika ndoa.
 
miminimkulimaakachekasana

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Messages
1,853
Points
2,000
miminimkulimaakachekasana

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined May 29, 2017
1,853 2,000
Acha uwongo wewe, mi nakula ugali uliochanganywa na nafaka 6 zisizokobolewa na ninapiga mechi vizuri tu.

Tatizo ni kuendekeza vyakula vyenu vya kijinga jinga vyenye mafuta na kemikali nyingi bila kuzingatia lishe bora.

Dume zima linakula chipsi, kuku mataira, pizza, baga, mayai feki n.k wakati huo huo halizingatii;

Mazoezi, kutojipa stress, kujiamini, kunywa maji mengi, kucheki afya mara kwa mara na hata matumizi mabovu ya mwili kwa kuendekeza starehe mara kwa mara na mipombe kali.
mkuu nimekopi ulichoandika



"mbwa wako mkali"

"asante na wewe pia"
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
40,817
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
40,817 2,000
Kanda ya ziwa hakuna hayo mavitu lakini wanapiga show zenye viwango vya juu sana... Wengine mnakwama waaapi???
Hebu nipe connection ya baharia mmoja wa kanda ya ziwa
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,289
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,289 2,000
Acha uwongo wewe, mi nakula ugali uliochanganywa na nafaka 6 zisizokobolewa na ninapiga mechi vizuri tu.

Tatizo ni kuendekeza vyakula vyenu vya kijinga jinga vyenye mafuta na kemikali nyingi bila kuzingatia lishe bora.

Dume zima linakula chipsi, kuku mataira, pizza, baga, mayai feki n.k wakati huo huo halizingatii;

Mazoezi, kutojipa stress, kujiamini, kunywa maji mengi, kucheki afya mara kwa mara na hata matumizi mabovu ya mwili kwa kuendekeza starehe mara kwa mara na mipombe kali.
Dume zima linakula chipsi, kuku mataira, pizza, baga, mayai feki n.k wakati huo huo halizingatii; JUNK FOODS
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,890
Top