Tukutane chumbani kukichwa

Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
2,064
Points
2,000
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
2,064 2,000
Sasa tushike lipi tuache ugali au tuache porn?
Fanya research mwenyewe ya nutrition ujiongeze, sio kila kitu ni black and white. Usipojifunza kutafuta mwenyewe hata ukiambiwa hivi leo kesho utarudi palepale. Internet ipo kiganjani mwako soma
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,035
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,035 2,000
Vyakula vyangu mi na nani? umeambiwa kila mtu JF ambaye hali ugali basi anakula chips na pizza? Naona unakuja na personal attacks za kijinga labda imekugusa sana moyo, em nenda kwenye kioo jiangalie lazima utakua na man boobs.

Tatizo wabongo wengi wafanya mazoezi wanakua na man boobs wanadhani wana mwili safi na afya nzuri kumbe wapi. Unaona tu instagram watu wana miili imejishape vizuri nyie mmekaa na man boobs kwa kua tu mnakomalia kupiga sana ugali mnadhani ugali ndo afya. Ugali una carbohydrate kibao ndiyo, na carbohydrate inatumika kwenye kula nguvu ndiyo, ila sio kila kitu ni black and white, unavyopiga excess carbohydrate inabadilishwa kua fat, na insulin level yako inakua high so inaact kama fat storage, fat inatunza kwenye hizo boobs, mgongoni au kwenye kitambi. Ili kuondokana na hali hiyo, carbs mtu unatakiwa kubalance, kula carbs siku ambazo unafanya very heavy workout inayohitaji too much energy kama kunyanyua uzito mkubwa sana, siku unazofanya workout nyingine unaweza acha carbohydrate kabisa ukaingia kwenye ketosis ambapo liver inaproduce ketones unajikuta mwili unaburn fat kupata energy since huna carbohydrate.

Ndiyo nutrition hiyo, sio tu kusoma ila nimeiapply kwenye maisha yangu vizuri tu, sio kwenda kukariri kijinga unakuja na vitu havina backing yoyote ile kisayansi, nakwambia jiangalie kwneye kioo kama huna man boobs ujue kinachokufanya uwe hivyo ni ujinga wako wa kukomalia vitu ambavyo hujui ni nini. Utaishia kuona watu wana miili mizuri online tu endelea kula ugali kila siku ka umetumwa. Na kama ulikua umesoma vizuri nilichopost ungeona sijaandika kua ugali ni sababu ya watu kutokua na nguvu ya kufanya ngono, umerukia tu bila kumaliza nilichoandika. Nenda kale ugali sasa ulale na manboobs
"Ni heri kujifunza kila kitu kuliko kujua kila kitu" Niongeze sauti?
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,035
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,035 2,000
Fanya research mwenyewe ya nutrition ujiongeze, sio kila kitu ni black and white. Usipojifunza kutafuta mwenyewe hata ukiambiwa hivi leo kesho utarudi palepale. Internet ipo kiganjani mwako soma
Acha ujuaji mwingi wewe, hiyo research ndiyo ilete maajabu leo hii nakati mimi mwenyewe nina zaidi ya mihongo mitatu na zaidi lakini sijawahi kupatwa na tatizo lolote na bado naendeleza moto ule ule?
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,035
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,035 2,000
Fanya research mwenyewe ya nutrition ujiongeze, sio kila kitu ni black and white. Usipojifunza kutafuta mwenyewe hata ukiambiwa hivi leo kesho utarudi palepale. Internet ipo kiganjani mwako soma
Afu nani kakudanganya kuwa kila kitu kilichomo ndani ya inaternet kina ukweli 100%?
Nikiandika upuuzi upuuzi tu nikaweka ktk internet nani anayekuja kuniuliza, kunikamata na kunishtaki?

Je utakuwa na uhakika gani kama ni mimi ndiye niliyeandika upuuzi upuuzi tu na kutuma, kama simu yangu ilidukuliwa?
 
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
1,180
Points
2,000
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
1,180 2,000
Vumbi...ile inaweka ganzi tu kama chombo ishashika moto ili wazungu wakawie.
Enz za utoto mi nilikua napaka Vicks Kingo “kichwani” na “kwenye shina”.basi hapo utaombwa msamaha na mapumziko hata mara tano kabla wazungu hawajaja
Vicks Kingo inasababisha kauwasho flani ambako kanaongeza ashk ya kuendeleza libeneke. Hiyo haina ubishi.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,408
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,408 2,000
Fanya research mwenyewe ya nutrition ujiongeze, sio kila kitu ni black and white. Usipojifunza kutafuta mwenyewe hata ukiambiwa hivi leo kesho utarudi palepale. Internet ipo kiganjani mwako soma
Ninasoma kuliko unavyosoma wewe nahisi nimekuzidi hata mara 1000 Zaidi. Tunavyoandika humu tunachochea ili wasiosoma wajue wafanyeje. Mie ni researcher na nina PhD Maisha yangu yote ni kusoma na kuandika ndio kazi yangu
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,238
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,238 2,000
Sa
Ushauri wa kwamba asiwe busy sana na Majukumu mpaka akawacha kufanya mazoezi Jirani. Kwani alikuwa mfanyaji mzuri wa mazoezi ila siku hizi kayawacha.

Sesten Zakazaka.
Sawa kabisa daktari wangu mpenzi🤣😘
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,628
Points
2,000
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,628 2,000
Ushauri wa kwamba asiwe busy sana na Majukumu mpaka akawacha kufanya mazoezi Jirani. Kwani alikuwa mfanyaji mzuri wa mazoezi ila siku hizi kayawacha.

Sesten Zakazaka.
Hili la kuacha mazoez namimi dah... kitambi kimetia hodi
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,466
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,466 2,000
Hili la kuacha mazoez namimi dah... kitambi kimetia hodi
Duuh! Yabidi ukidhibiti mapema jirani kwani kikishafikia hatua ya kutokuona mkanda basi ujue akiezi rudi kirahisi.
 
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,345
Points
2,000
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,345 2,000
Unaweza kua na hoja mkuu maana miaka ya nyuma mbona watu walikua wanakula sana ugali na wala hapakua na tishio la kupungukiwa na nguvu za mwili wala kiume?
Zaman baharia unaona papuchi kwa mwezi mara 1 au 2, nguvu lazima awe nazo...
Kwangu naona tatizo linatokana na utandawazi zaidi, kuangalia porn, aina ya maisha yenyewe ni porn tosha.. Mfano mavazi wavaayo wanawake yanachangia pia unaingia na mwanamke ndani umebaki kuona ncha ya chuchu na K baasi vingine ushaviona kabla, punyeto, wanawake sio wagumu km zamani, kula hivyo vitu kunasaidia kwa wale tunaokua na mechi sio chini ya 3 kwa wiki + michepuko
 

Forum statistics

Threads 1,335,145
Members 512,245
Posts 32,496,973
Top