SK2016
JF-Expert Member
- Apr 6, 2017
- 8,079
- 13,960
Ongeza na supu ya kupikwa kwa Konyagi na Panadol.
Hongereni wana Dar es slang
Ongeza na supu ya kupikwa kwa Konyagi na Panadol.
Kama betri ina chaji wala haihitaji ku bustiwa. Yaani ni one kick tu.Ukiona hivyo vikolombwezo ujue gari inabidi lisukumweDaah! Mwisho wa siku unakuta si dawa tena kwani changanya changanya imezidi.
Daaah! Nawaza tu hiyo dawa kama ikikolea jirani sa huko ndani si itakuwa vita. Yaani badala ya kile kitendo kiwe kitamu kinageuka shubiri.Hapana hapo dawa ndio inakolea. Wanawake wanataka shughuli haswaaaa. Hasa hawa wa dsm.
Hapo bado ile ya congo sijui mabaharia wanaiitaje
Hakika Ses japo siku hizi inasemekana walio wengi betri ziko low eti. 🙈🙈Kama betri ina chaji wala haihitaji ku bustiwa. Yaani ni one kick tu.Ukiona hivyo vikolombwezo ujue gari inabidi lisukumwe
Vijana wasasa sijui wanakosea wapi aisee ShadeeyaHakika Ses japo siku hizi inasemekana walio wengi betri ziko low eti. 🙈🙈
Hivyo mpaka vikolombwezo ndio chaji inakuwa inaongezeka.
Hata na mie sijajua bado Ses. Ila watafika tu kwa nguvu ya mavumbi na hiyo michanganyiko. 🤣🤣Vijana wasasa sijui wanakosea wapi aisee Shadeeya
Hivi tatizo nini hasa linalosababisha kaka zetu kupungua nguvu? Katika hii sahani ugali umekosekana au kula ugali ndiyo tatizo kuu?
Ngoja na mimi niache kuendekeza majukumu nianze tena mazoezi yasije yakanikuta ikawa balaa tena mamiiHata na mie sijajua bado Ses. Ila watafika tu kwa nguvu ya mavumbi na hiyo michanganyiko. 🤣🤣
Unaweza kua na hoja mkuu maana miaka ya nyuma mbona watu walikua wanakula sana ugali na wala hapakua na tishio la kupungukiwa na nguvu za mwili wala kiume?Kula ugali afrika imekua kama dili, ugali ni moja ya vyakula vibaya sana kula, calories kibao alafu ni carbohydrate tu ambayo itakuja kugeuka kua fat, ndiyo maana watanzania wengi wana vitambi. Afya ya ovyo. Sababu za kupungua nguvu sio hata nutrition, tatizo wengi wanaangalia porn, you might think its not a big deal ila ni bigger than u can imagine.
Imekosekana K-Vant hapoMaziwa
Karanga
Redbull
Tende
Pweza
Korosho
Ushababi unatafutwa
Mshana namba 2
Kuna wadogo zetu hata sielewi wanakwama wapi...sasa hapo si wanatafuta kuhara tu??!!Labda kama lengo ni kuboresha mbegu tu.Hivi tatizo nini hasa linalosababisha kaka zetu kupungua nguvu? Katika hii sahani ugali umekosekana au kula ugali ndiyo tatizo kuu?
Vumbi...ile inaweka ganzi tu kama chombo ishashika moto ili wazungu wakawie.Hapana hapo dawa ndio inakolea. Wanawake wanataka shughuli haswaaaa. Hasa hawa wa dsm.
Hapo bado ile ya congo sijui mabaharia wanaiitaje
Pilipili ina tabia ya kukata pumzi.sasa hapa isije ikakuzingua bossMshana namba 2View attachment 1203378
Mubashara kabisaMshana namba 2View attachment 1203378