Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
kwa sababu mnamuabudu mungu
Jibu lako haliendani na swali kama hujui kiri tu hujui na si mara Yako ya kwanza huna uwezo wowote wa ku debate, apo unatafuta copy paste upachike

swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
 
Jibu lako haliendani na swali kama hujui kiri tu hujui na si mara Yako ya kwanza huna uwezo wowote wa ku debate, apo unatafuta copy paste upachike


Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................

Kwani swali lako linaendana na ulichokiandika??
Unaleta picha ya msikiti unasema ni kaburi , umeshindwa kujibu mungu wako kumpa nyoka chakula cha mavumbi😝😝 Unaleta akili Za magovi ya Bongo zenu 😭😭😭😭

kwa sababu mnamuabudu mungu aliyetahiriwa na binadamu akavuliwa chupi akanyofolewa govi

HIVI WALIJUWA KUWA WANAMTAHIRI MUNGU ?????

Tumieni akili japo kidogo msiwe mazuzu
 
Nyumba yako ya vioo unaanza mchezo wa kurushiana mawe!
Sitaki Sherehe yeyote hapa!
[emoji116][emoji116]
قُلْ مَن كَانَ عَدُوًّا لِّجِبْرِيلَ فَإِنَّهُ نَزَّلَهُ عَلَىٰ قَلْبِكَ بِإِذْنِ اللَّهِ مُصَدِّقًا لِّمَا بَيْنَ يَدَيْهِ وَهُدًى وَبُشْرَىٰ لِلْمُؤْمِنِينَ

[ AL - BAQARA - 97 ]
Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
Mkuu magaidi hupenda kujihesabia haki
 
Huu uzi tupa kule kwa akina MaxShimba na Marytina... Mi nakereka!

MaxiShimba kaonekana akiwa kavimba kuliko kiboko karibu atapasuka kwa kula haramu , yupo na WaNigeria wanawatapeli
vizee huko Marekani 😜😜😜
 
Sasa hapa kuna shida gani au nyoka mla vumbi amekuvuruga
Nimeamini ashki majunun!
Huoni shida hapo!
Nakuuliza![emoji117]aliyekuwa akimpa Wahyi muhammad nani??[emoji101][emoji101]
 
Jibu swali langu

swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................

View attachment 2643455
Waulize wajenzi maana hayo ni maswali yao, mimi najibu swali la Quran Na Sunah, sio maswali ya wajenzi wa kaburi, kama umeishiwa maswali kaa pembeni usiulize ujinga
 
Nimeamini ashki majunun!
Huoni shida hapo!
Nakuuliza![emoji117]aliyekuwa akimpa Wahyi muhammad nani??[emoji101][emoji101]
Jibril acha kusumbua watu , nitakutwanga makofi kama Yesu alivyo pigwa , Mungu anapigwa makonde ahahaa hizi imani hizi

Ndipo wakamtemea mate ya uso, wakampiga makonde; wengine wakampiga makofi,

Matayo 26:67
 
Jibril acha kusumbua watu , nitakutwanga makofi kama Yesu alivyo pigwa , Mungu anapigwa makonde ahahaa hizi imani hizi

Ndipo wakamtemea mate ya uso, wakampiga makonde; wengine wakampiga makofi,

Matayo 26:67
Kwa hiyo umefikia kiwango cha wazimu kuedit qauli ya haqi ya muhammad, na kujiona ww ni mjuzi zaidi yake! Ndivyo??
muhammad anasema aliye kuwa akimpa wahyi ni ADUI YAKE JIBRIL ww unasema sivyo aliyekuwa akikupa wahyi ni JIBRIL![emoji15][emoji12]
Soma tena ayat!
[emoji116][emoji116]

قُلْ مَن كَانَ عَدُوًّا لِّجِبْرِيلَ فَإِنَّهُ نَزَّلَهُ عَلَىٰ قَلْبِكَ بِإِذْنِ اللَّهِ مُصَدِّقًا لِّمَا بَيْنَ يَدَيْهِ وَهُدًى وَبُشْرَىٰ لِلْمُؤْمِنِينَ

[ AL - BAQARA - 97 ]
Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.
 
Waulize wajenzi maana hayo ni maswali yao, mimi najibu swali la Quran Na Sunah, sio maswali ya wajenzi wa kaburi, kama umeishiwa maswali kaa pembeni usiulize ujinga
Inamaana wajenzi hawaamini Koran na maneno ya Allah 😂🤣😂🤣😂
Nimemaliza kazi
 
Unaleta picha ya msikiti unasema ni kaburi ,
Yani msikitini panapo somwa Koran ndio wameweka vizuia radi 😂🤣🤣🤣

Na hii verse wanaisoma
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye...................
 
Yani msikitini panapo somwa Koran ndio wameweka vizuia radi 😂🤣🤣🤣

Na hii verse wanaisoma
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye...................

KWANI QURAN inasoma msikitini tu ?+

hizi akili zenye govi la kikafiri hata hazielewi nini inaongea , inazusha mambo ili ikimbie hoja ya mungu anayeleta malaika kupaka rangi upinde na kuwapa nyoka chakula cha mavumbi 😛 😛 😛 😛 😛
 
KWANI QURAN inasoma msikitini tu ?+

hizi akili zenye govi la kikafiri hata hazielewi nini inaongea , inazusha mambo ili ikimbie hoja ya mungu anayeleta malaika kupaka rangi upinde na kuwapa nyoka chakula cha mavumbi 😛 😛 😛 😛 😛
Yani waislamu wamemzuia Allah na radi zake na kujitapa kwake kote anampiga nazo amtakae 🤣😂😂😂

Na hii verse wanaisoma
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye...................

😂🤣😂🤣🤣🤣🤣😂🤣

Chukua hatua
 
Yani waislamu wamemzuia Allah na radi zake na kujitapa kwake kote anampiga nazo amtakae 🤣😂😂😂

Na hii verse wanaisoma
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye...................

😂🤣😂🤣🤣🤣🤣😂🤣

Chukua hatua


Qurani inasomwa misikitini tu ??? Akili hizi zenye govi la ukafiri ,zinazowapeleka kumwabudu mtu mwenye fudu lililonyofolewa na viumbe wenzake ambao hata hawakujuwa kuwa wanalinyofowa govi la mungu na kulichezea fudu la mungu wa Mokiti 😛😛😛
 
Qurani inasomwa misikitini tu
Yani waislamu wamemzuia Allah na radi zake na kujitapa kwake kote anampiga nazo amtakae 🤣😂😂😂

Na hii verse wanaisoma
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye...................

😂🤣😂🤣🤣🤣🤣😂🤣

Chukua hatua
 
Back
Top Bottom