Mimi nipo wapi apo? tuliza akili rudi jibu swali languHii ndio namna ya kupiga kichwa nyoka anae kula vumbi
View attachment 2643442
Mimi nipo wapi apo? tuliza akili rudi jibu swali languHii ndio namna ya kupiga kichwa nyoka anae kula vumbi
View attachment 2643442
Nyumba yako ya vioo unaanza mchezo wa kurushiana mawe!
Sitaki Sherehe yeyote hapa!
[emoji116][emoji116]
قُلْ مَن كَانَ عَدُوًّا لِّجِبْرِيلَ فَإِنَّهُ نَزَّلَهُ عَلَىٰ قَلْبِكَ بِإِذْنِ اللَّهِ مُصَدِّقًا لِّمَا بَيْنَ يَدَيْهِ وَهُدًى وَبُشْرَىٰ لِلْمُؤْمِنِينَ
[ AL - BAQARA - 97 ]
Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.
Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
Jibu swali langu
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
View attachment 2643455
Achana na wahyi wa chupi mtu wangu njoo huku tufaidi Neema kubwa kubwa na ndogo ndogo za Mwenyezi Mungu!
Ona maandalizi ya kitu hicho![emoji39][emoji39][emoji39]
[emoji116][emoji116]
Mpaka avae chupi ya Aisha Ndipo apate wahyi upo govina? [emoji56][emoji15][emoji12]View attachment 2643133View attachment 2643297View attachment 2643301View attachment 2643302View attachment 2643303
Msaidie mbusu jiwe naona anatafuta pa kutokeaHizo radi ni hizi Za kuabudu mungu
Msaidie mbusu jiwe naona anatafuta pa kutokea
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Msaidie mbusu jiwe naona anatafuta pa kutokea
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?Wacha kuleta mambo ya kuunga unga kukimbia ujinga wenu
Utakimbia kila kona ila swali lipo, kumbuka huna uwezo wa kijibu maswali yangu uwa unakimbiaWewe kwanza wacha kuabudu mungu mwenye kutahiriwa
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Utakimbia kila kona ila swali lipo, kumbuka huna uwezo wa kijibu maswali yangu uwa unakimbia
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Utakimbia kila kona ila swali lipo, kumbuka huna uwezo wa kijibu maswali yangu uwa unakimbiaPia ni kwa sababu mungu wenu aliyekamatwa akavuliwa
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?Pia ni kwa sababu mungu wenu aliyekamatwa
Utakimbia kila kona ila swali lipo, kumbuka huna uwezo wa kijibu maswali yangu uwa unakimbia
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
View attachment 2643480
Swali lipo wazi kabisa 😂😂🤣🤣 unajitia kichaakwa sababu mnabudu mtu
Swali lipo wazi kabisa 😂😂🤣🤣 unajitia kichaa
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Swali lipo wazi kabisa 😂😂🤣🤣 unajitia kichaa
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Toa sababukwa sababu
Toa sababu
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................