Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Biblia ina commentary zake nenda kasome

Embu tusaidie hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................

Kaburi la muhammad wanasayansi wakiwa wamemzuia allah na radi zake???!!

View attachment 2643299
Commentary? wewe zipo kweli kichwani sisi tuna soma biblia kama ilivyo andika commentary ni mawazo yako wewe na hao wanaosema sio KAULI YA MUANDISHI, biblia inaposema NYOKA anakula vumbi wewe huwezi kutuambia tofauti na hapo, narudia tena Nyoka aina gani anakula vumbi?


Bwana Mungu akamwambia nyoka, Kwa sababu umeyafanya hayo, umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote, na kuliko hayawani wote walioko mwituni; kwa tumbo utakwenda, na mavumbi utakula siku zote za maisha yako;

Mwanzo 3:14

Naona ule upuuzi wako kuwa upinde (Rainbow) ni malaika wanapaka rangi mawingu umeuacha maana ni mambo ya aibu sanaaa ahaaa
 
Commentary? wewe zipo kweli kichwani sisi tuna soma biblia kama ilivyo andika commentary ni mawazo yako wewe na hao wanaosema sio KAULI YA MUANDISHI,
Usilazimishe uelewa wako kwenye ukristo ,

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................

Kaburi la muhammad wanasayansi wakiwa wamemzuia allah na radi zake???!!
 

Attachments

  • 1685694676744.png
    1685694676744.png
    112.7 KB · Views: 4
Usilazimishe uelewa wako kwenye ukristo ,

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................

Kaburi la muhammad wanasayansi wakiwa wamemzuia allah na radi zake???!!
Na wewe usilazimishe uelewa wako kwenye UISLAMU ahahaaa, una akili ya kuku kiasi hiki aiseee, yaani wewe unataka kulazimisha uelewa wako kwenye Uislamu halafu mimi nisilazimishe uelewa wangu kwenye ukristo,
Sasa hiyo aya ina shida gani au unataka mpaka uone malaika wanapaka rangi mbingu kuleta Rainbow
 
Na wewe usilazimishe uelewa wako kwenye UISLAMU ahahaaa, una akili ya kuku kiasi hiki aiseee, y
Nataka kujua Allah kasema radi inamhimidi na anaitumia kumpiga nayo amatakae , swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
 
Commentary? wewe zipo kweli kichwani sisi tuna soma biblia kama ilivyo andika commentary ni mawazo yako wewe na hao wanaosema sio KAULI YA MUANDISHI, biblia inaposema NYOKA anakula vumbi wewe huwezi kutuambia tofauti na hapo, narudia tena Nyoka aina gani anakula vumbi?


Bwana Mungu akamwambia nyoka, Kwa sababu umeyafanya hayo, umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote, na kuliko hayawani wote walioko mwituni; kwa tumbo utakwenda, na mavumbi utakula siku zote za maisha yako;

Mwanzo 3:14

Naona ule upuuzi wako kuwa upinde (Rainbow) ni malaika wanapaka rangi mawingu umeuacha maana ni mambo ya aibu sanaaa ahaaa
Nyumba yako ya vioo unaanza mchezo wa kurushiana mawe!
Sitaki Sherehe yeyote hapa!
[emoji116][emoji116]
قُلْ مَن كَانَ عَدُوًّا لِّجِبْرِيلَ فَإِنَّهُ نَزَّلَهُ عَلَىٰ قَلْبِكَ بِإِذْنِ اللَّهِ مُصَدِّقًا لِّمَا بَيْنَ يَدَيْهِ وَهُدًى وَبُشْرَىٰ لِلْمُؤْمِنِينَ

[ AL - BAQARA - 97 ]
Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
Nataka kujua Allah kasema radi inamhimidi na anaitumia kumpiga nayo amatakae , swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Kuna shida gani hapo radi kumhimidi Allah wakati yeye ndio mwenye dunia yake na vilvyomo?
 
Nyumba yako ya vioo unaanza mchezo wa kurushiana mawe!
Sitaki Sherehe yeyote hapa!
[emoji116][emoji116]
قُلْ مَن كَانَ عَدُوًّا لِّجِبْرِيلَ فَإِنَّهُ نَزَّلَهُ عَلَىٰ قَلْبِكَ بِإِذْنِ اللَّهِ مُصَدِّقًا لِّمَا بَيْنَ يَدَيْهِ وَهُدًى وَبُشْرَىٰ لِلْمُؤْمِنِينَ

[ AL - BAQARA - 97 ]
Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
Sasa hapa kuna shida gani au nyoka mla vumbi amekuvuruga
 
Kuna shida gani hapo radi kumhimidi Allah wakati yeye ndio mwenye dunia yake na vilvyomo?
Nataka kujua Allah kasema radi inamhimidi na anaitumia kumpiga nayo amatakae , swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
 
Kuna shida gani hapo radi kumhimidi Allah wakati yeye ndio mwenye dunia yake na vilvyomo?
Kwa mujibu wa allah radi ni kiumbe hai, hilo tumemaliza sasa rudi ujibu kwa nini mmeweka vizuia radi kwenye kaburi la Muhammad?
 
Nataka kujua Allah kasema radi inamhimidi na anaitumia kumpiga nayo amatakae , swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Usilete huelewa wako wa ukristo katika uislamu, JIBU ni rahisi radi ina muhimidi Allah muumba wa kila kitu tatizo liko wapi? Hakuna jambo litatokea dunia bila Allah kuruhusu sasa ajabu iko wapi kuwapiga watu na radi anapotaka?
 
Kwa mujibu wa allah radi ni kiumbe hai, hilo tumemaliza sasa rudi ujibu kwa nini mmeweka vizuia radi kwenye kaburi la Muhammad?
Sasa kizuizi nacho kimeandikwa katika Quran ? ebu acha kuuliza maswali ya kuunga unga
 
Allah kuruhusu sasa ajabu iko wapi kuwapiga watu na radi anapotaka?
Haukimbii swali ,
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
 
Haukimbii swali ,
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Toka uliposema malaika wanapaka rangi mawingu ndio upinde unatokea naona bado hujakaa sawa ahahaaha
 
Kizuizi kimeandikwa katika Quran? umeishiwa maswali
Havijaandikwa soma swali kwa umakini
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
 
Havijaandikwa soma swali kwa umakini
swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................
Wewe kilicho baki nikupigwa makofi kama Mungu wako ndio akili itakaa sawa , unaleta tafsiri zako za kikristo kwenye Uislamu


Ndipo wakamtemea mate ya uso, wakampiga makonde; wengine wakampiga makofi,

Matayo 26:67
 
unaleta tafsiri zako za kikristo kwenye Uislamu
Jibu swali langu

swali kwa nini kaburi la muhammad limewekwa vizuia radi?

Turudi apa hujajibu kitu , waislamu mnaelezeaje hili
Allah anaelezea radi
Koran
93;13. Na radi inamtakasa Allah kwa kumhimidi, na Malaika pia, kwa kumkhofu. Naye hupeleka mapigo ya radi yakampata amtakaye.......................

1685701637401.png
 
Back
Top Bottom