TANZIA: Member wa JF, Sunguti2009 afariki dunia

TANZIA: Member wa JF, Sunguti2009 afariki dunia

R.I.P Kamanda

hii pia ni moja ya post yake.........

Mimi wa kwangu anaitwa bw,Lusinde wa mtera,alituahidi maji lakini ametuletea matusi,na tunamtafuta atakayemuona popote atoe taarifa kituo chochote cha polisi.
 
quote_icon.png
By sunguti2009
Mimi naelekea nyumbani Mtera-Dodoma nina undugu na Mbunge wa mtera Bw.Lusinde nina taarifa za mama yake mzazi amemfanya kichaa kwa ajili ya ubunge,nitawawekekea kila kitu hapa wana jamvi.

Mwenyezi mungu akuangazie mwanga wa milele KAMANDA sunguti. Kazi ulizoziachia njiani kama hii! Makamanda watazimalizia! Nanukuu QUOTE ya Mbunge wa Arusha Mjini Godbless J Lema , "ukiona nimepigwa risasi ua nimeuwawa kwa namna yeyote! Kanyaga maiti yangu, Songa mbele Kakomboe Nchi!" Na MAKAMANDA WATASONGA MBELE KATIKA SAFARI HII YA KUKOMBOA NCHI!
 
Last edited by a moderator:
Pumzika kwa amani sunguti, utakumbukwa kwa michango yako hapa jf ambayo ilikuwa inatumia lugha kali iliyojaa kejeli na dhihaka, nadhani uliathiliwa na siasa za lema na lusinde na nchemba ambao huwa hawajengi hoja ila wanaishia kutukana
 
Dear mods and admins,

Siku nikifariki nawaombeni tafadhali msiruhusu thread kama hii kufunguliwa na kuunganisha ID yangu na circumstances za kifo changu unless wanitaje under my real name na wasiweke ID nilio kua natumia.

Imagine marhem alifungua ID akiamini nobody would know who he is so he posted freely. Sasa leo hii kafariki, na watu wanamtambua kumbe ilikua ni fulani. maana kwa description ya ailment, na tarehe/sehem ya kufa, lazima anaye mjua akipita JF atamtambua ni nani.

Jaribuni kufukiria consequences ikiwa huko nyuma aliwahi kupost zile threads za "mpenzi wangu ana mbweche kubwa" or things like that. Na bahati mbaya sasa amefariki hawezi tena kupata nafasi ya kujitetea ikiwa ID yake itaibua scandals.

So not only natoa ushahuri wa bure kuhusu watu kuunganisha ID ya marhem na maisha yake (or kifo chake) but I only leave my will here, for the day I will die. This is name calling in its worse form.

Mwali
 
Mungu akupumzishe Pema Peponi Sunguti.

NB:Inawezekana kuna member wengi wa JF wanaotangulia mbele ya haki lakini kutokana na kutokua na mawasiliano na members wengine tunakosa kujua.Nashauri kila Member angalao awe na mawasiliano na member mwingine na ID anayotumia.
 
Dear mods and admins,

Siku nikifariki nawaombeni tafadhali msiruhusu thread kama hii kufunguliwa na kuunganisha ID yangu na circumstances za kifo changu unless wanitaje under my real name na wasiweke ID nilio kua natumia.

Imagine marhem alifungua ID akiamini nobody would know who he is so he posted freely. Sasa leo hii kafariki, na watu wanamtambua kumbe ilikua ni fulani. maana kwa description ya ailment, na tarehe/sehem ya kufa, lazima anaye mjua akipita JF atamtambua ni nani.

Jaribuni kufukiria consequences ikiwa huko nyuma aliwahi kupost zile threads za "mpenzi wangu ana mbweche kubwa" or things like that. Na bahati mbaya sasa amefariki hawezi tena kupata nafasi ya kujitetea ikiwa ID yake itaibua scandals.

So not only natoa ushahuri wa bure kuhusu watu kuunganisha ID ya marhem na maisha yake (or kifo chake) but I only leave my will here, for the day I will die. This is name calling in its worse form.

Mwali

Huwezi kuepuka hii Mwali unless kifo chako kiwe chenye siri kubwa kama cha DAUDI Balali
 
Last edited by a moderator:
Mods,
Sijui ni jukwaa gani lingefaa kwa hii habari, mtanisaidia kuipeleka jukwaa linalofaa. Ila kwakuwa yeye amekuwa member wa jf na muumini wa jukwaa hili la siasa ni vizuri nikaanzia hapa.
Ni kwamba Member anayejulikana kwa ID ya sunguti2009 amefariki dunia leo jioni
hii.
Sunguti2009 alikuwa amelazwa hospitali ya Mount Meru, lakini hali yake ilibadilika ghafla baada ya figo zote kufeli.
Leo hii hii alisafirishwa kwenda kupata matibabu zaidi KCMC, baada ya kupokelewa na madaktari, kabla hajaanza kupata matibabu akawa ameaga dunia.

R.I.P. Sunguti2009.

Nawasilisha

R.I.P bro...
 
Last edited by a moderator:
Innalilah waina ilah rajuunu mbele yetu nyuma yako Allah akupunguzie adhabu ya kaburi amina,
 
Mods,
Sijui ni jukwaa gani lingefaa kwa hii habari, mtanisaidia kuipeleka jukwaa linalofaa. Ila kwakuwa yeye amekuwa member wa jf na muumini wa jukwaa hili la siasa ni vizuri nikaanzia hapa.
Ni kwamba Member anayejulikana kwa ID ya sunguti2009 amefariki dunia leo jioni hii.
Sunguti2009 alikuwa amelazwa hospitali ya Mount Meru, lakini hali yake ilibadilika ghafla baada ya figo zote kufeli.
Leo hii hii alisafirishwa kwenda kupata matibabu zaidi KCMC, baada ya kupokelewa na madaktari, kabla hajaanza kupata matibabu akawa ameaga dunia.

R.I.P. Sunguti2009.

Nawasilisha

Pole Ngugu wote na Jamaa..
Pia Pole kwa JF,tumepoteza Jembe..
R.I.P Sunguti2009
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom