Tanzania denies President bribe claims in U.S cable

Tanzania denies President bribe claims in U.S cable

Kwani Kikwete amewahi kununua suti kutoka kwenye hilo duka na lini? Na wanaposema kuwa gharama zake zote zimeingiwa na serikali ya TAnzania ina maana JK hanunui vitu kwa fedha yake?
 
Si kila wakati ubishi na hadaa uzaa matunda

Henry Kissinger akiwa secretary of state na security advisor wakati wa vita ya

Vietnam alingangania marekani ipigane hadi mwisho, akisema,"we will keep fightiing till

we see light at the end of the tunnel"

Well at the end of the day, there was no light but severe humilition of the USA forces.

Sasa kama ikulu haitakua makini yatatokea haya huko Tanzania
 
Malipo ni hapahapa duniani... Maovu ambayo wameifanyia nchi hii yatawaaibisha na kuwatafuna wao na vizazi vyao hadi waishe.. Saliva angetwambia kikwete aliposaini ule mkataba wa IPTL akiwa waziri wa nishati, alitolewa 'out' mara ngapi na alinunuliwa c**p* ngapi na za rangi gani angalau tungemwelewa.
 
1000 for an event in one of the "guestrooms".. mbona imekaa kama matusi sasa?

Mkuu MM, nakuunga mkono kabisa haya ni matusi makubwa kabisa kwa rais wetu mpendwa, ingekuwa wameandika cable zao kiswahii nisingeshangaa wangeuita huu utumiaji kuwa Ukware. Huwezi kwenda guestroom mara 1000 ndani ya mkoa unaomiliki nyumba nzuri tu ya kulala mara zote hizo. Watu watajiuliza ulikwina?.
 
Mungu ibariki Tanzania,

Ingawa kiuchumi hatupigi hatua kwa kasi

Lakini naona mungu ameamua mwaka huu kutupa kasi katika kuwajua watawala

wetu na dhamira zao na matendo yao nadhani baada ya hili la kuwatambua

watawala wetu ndio tutarudisha uchumi kwenye mstari na kuhakikisha ndege

yetu ya uchumi inapaaa.
 
Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu Bw. Salva Rweyemamu amekanusha vikali taarifa za Mtandao wa Wikileaks zinazodai kuwa Rais wa JMT Mh. Kikwete alinunuliwa suti tano huko London na aliyekuwa mmiliki wa hotel ya Kilimanjaro Kempinski.

Bw. Rweyemamu amedai taarifa hizo za Wikileaks ni za uongo na upotoshaji mkubwa na zinazomdhalilisha Rais wa JMT na akasema mwenye ushahidi wa tuhuma hizo aupeleke Ikulu!

Source:Chanel ten

Kazi ni kwenu watz!

Salva Hakustahili kutoa ufafanuzi wala kubebeshwa jukumu la kukanusha, nafikiri kwa uzito wa jambo hili katibu mkuu kiongozi angesema kwa niaba ya Rais/serikali. pili hainingii akilini kwamba president kapewa suti, sasa nafikiria mbuge atapewa nini kama si shati, diwani atapewa chupi, haya ni matusi si kwa raisi bali nchi kwa ujumla na watanzania wote, na pili nini hasa maslahi wanayopata hawa wikileaks?
 
Tendo la Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu Bw. Salva Rweyemamu kulizungumzia hili ktk TV ndio analiweka wazi sasa hata ambaye hakusikia ktk media nyingine kufahamu kinachoendelea. Wana hali mbaya sana hawa magamba!
 
Men look gay in double breasted, pin striped suits with the double vent


really?
4081fe5e6cfb762c_Prince_William.preview.jpg
\\


prince_charles_2298917.jpg
 
Baada ya kusoma ile habari ya Ukerewe ndipo nilijua kwamba wikileaks haina tofauti sana na wikipedia - A free encyclopedia which anyone can write or edit anything! - Haya na hizo habari za JK kaoa Burundi sijui Rwanda mbona mke mwenyewe hatumjui?
Ukisema "hatumjui" unamaanisha nini? Wewe una uhusiano gani wa karibu na mtu mwenyewe ili uweze kupewa siri kama hizo?
 
Jk yaelekea hakujifunza lolote kutoka kwa mzee kifimbo aliposema IKULU ni mahali patakatifu siyo pango la walanguzi......

I have always known JK as the most corrupt president in our inchoate history............ but he Almighty God is with us...... and He will stir this House to impeach this thief in Chief.....

Rweyemamu asichojua ni kuwa hoja yao ya kipuuzi kuwa Kempinski walipewa vibali vya ujenzi wa hoteli za Ngorongoro wakati wa awamu ya pili yaani ya Mkapa is the biggest lie........... Vibali tajwa vilitolewa 2007 wakati Jk ni Mr. Thief in Chief......aibu hii angelikuwa anajiheshimu angelijiuzulu baada ya kujitetea.... lol

Na ndiyo maana ngorongoro alimweka Msekwa na Murunya akawaongezea muda ili kuwashukuru kwa kumsaidia kulipora taifa hili changa duniani......
 
Hivi Rwehemamu alikuwa na sababu gani ya kujibizana na weakleaks? na hadi kufika kuomba mtu apereke ushahidi kama anao?

Siku hizi kazi za Ikulu haziratibiwi na UWT? maana Rwehemamu anafungua mlango wa kumdhalilisha Rais kama watu wakiamua! Ikiwa mtu mmoja mwenye ushahidi wake akiamua kuuweka wazi zaidi ina maana Rwemamu atakubalianae? au ataendelea kulumbana nae? Huyu Jamaa hajui anachofanya hapo Ikulu!

Hizo leaks ni za kiitelijensia hazina haja ya kubishana nazo au kukubaliana nazo, maana hao wanao zitoa wanazitoa kulingana na ujinga wetu na wanaweza kuumbua zaidi au kuficha zaidi inategemea na habari imetolewa kwa lengo gani.

Nadhani Rwehemamu angewachie watu wa UWTwawalazimishe Kempisky na US embasy ndio wakane hizo habari, siyo yeye ambaye hajui kitu kama mimi.
 
umenifurahisha sana ! Juzi nipo Bukoba nilionyeshwa mwanamke Jk aliyezaa naye .Wewe ama ni watanzania wangapi wanajua hili?.Masasi Jk ana mtoto na amefanana naye kupita maelezo,Je wewe mkandara unalijua hilo !.Kama hawa mabibi na watoto wake waliopo Tz huwajui wa Rwanda utamjua ..Wake up

na bukoba ana mbegu amesia kule??!!! bado kilolo kapo....ukienda mbeya kapo tena mama yake ndo yule aliyetuhumiwa kuiba mataulo arusha hotelini ......ila hii issue ya suti inatia kinyaa..ni heri salva angeipotezea tu.......
 
Kwanza Mkandara yuko Canada wake wa rais atawajua saa ngapi sembuse vimada.

kwani Rais kisheria anapaswa kuwa na wake wangapi, mpaka muone nayo ni issue? Pili alikuwa waziri wa mambo ya nje je inawaingia akilini kwamba kwa dhamana yake suti ilikuwa kwake ni issue, kama ambavyo leo mwal na bodaboda? haya matusi rais wetu atatukanwa mpaka lini? hebu watanzania tuungane wazungu wasitumeze kirahisi hivi.
 
Salva Hakustahili kutoa ufafanuzi wala kubebeshwa jukumu la kukanusha, nafikiri kwa uzito wa jambo hili katibu mkuu kiongozi angesema kwa niaba ya Rais/serikali. pili hainingii akilini kwamba president kapewa suti, sasa nafikiria mbuge atapewa nini kama si shati, diwani atapewa chupi, haya ni matusi si kwa raisi bali nchi kwa ujumla na watanzania wote, na pili nini hasa maslahi wanayopata hawa wikileaks?

apart from suit.............a cool one milllion dollars had changed hands..............................that is how this country has been scrambled to shreds.........it is time for the House to kick out this imposter at our revered IKULU..............................
 
Eti eh? Siku Wamerekani watuambia kuna madini Ukerewe au wanataka kuweka kituo chao cha kijeshi pale ndio utashangaa. In fact sio wikileaks aliandika hayo. Cable zimeandikwa na Wamerekani. Badala ya kuiangalia ile cable ya Ukerewe kama another free encyclopedia, ask yourself wamarekani wanatafuta nini Ukerewe? Instead of thinking outside of the box, smash it and resurrect monuments.

Au tuwaulize hivi hao wanaowakaosoa wamerakani wakidhani USA hawajui wanachokifanya.
  • je ofisi za balozi zetu wenyewe kila mwezi wanatakiwa kutuma ripoti gani za ukweli. Ni opportnity za uchumi?, ni channel za kuaomba misaada?, masoko, utalii, teknolojia, siasa au Idadi ya Visa wanazota kwa wageni ........
 
Inategemea duka gani unanunua Suti pale mfano mwisho wa huo mtaa kuna duka la mtu mweusi wa pili kuwa na duka Savile Row OZWALD BOATENG (jamaa ni mGhana) sometimes ukibahatisha unaweza kupata suti za mpaka paundi 600 lakini usithubutu kuingia Anderson & Sheppard, Dege, Huntsman, & Richard Anderson ...kwa hiyo uwe tayari kuspend about 3 K and above. Pia kuna mafundi wengine Fallan & Harvey ambao naweza kusema have never been on the Row ... but are indeed of high quality kwa hizo hizo Bespoke suits

my favorite has always been Huntsman lakini bei zao kaka utalia maana hupati suti pale bila £4k+ for a 2 piece bespoke lakini kaka pamba yake inakuwa imetulia sana.

Kinachoniudhi na huo mtaa pale kwenye kona kuna duka moja liko so tacky la wa America la ABERCROMBIE kwa hiyo vurugu mtindo mmoja pale nje ya ma teen kujazana nje na foleni zao.
SlidingRoof, hebu tuelimisheni sisi wengine, whats so special kuhusu designers collection?, nikiwa huko nilipelekwa Bond Street nikanunua pair of socks kwenye sell kwa paund 10. Nikaonyeshwa duka la Harrods nikaambiwa huko usisogelee kabisa. Jumapili nikapelekwa Shephards Bush, nikakuta zile socks nilizonunua pair moja kwa paund 10, zimefungwa 5 pairs kwa paund 10!, nikajilaumu what a waste!.

Mbona mkitembea Kariakoo, suti zote zenye majina makubwa makubwa, mchina katumwagia kwa elfu 50,000 hansini tuu?!. What diference does it make kuvaa jeans ya Jeane Versace ya Italy na ile Vesace ya Mtaa wa Kongo?.
 
..eti mwenye ushahidi aupeleke ikulu..lol jamani eti mtuhumiwa ndo jaji tena lol...ama kweli usanii huu!!
 
Tuache wafu waende kuzika wafu wao.......................

[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: contentheading, width: 100%"]Wabunge wajitoa kimasomaso kutetea tuhuma zisizowahusu
[/TD]
[TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: createdate"] Sunday, 04 September 2011 21:42
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD] 0digg

Raymond Kaminyoge
BAADHI ya wabunge wamepinga kuhusika kuandaa mkakati wa kumwondoa madarakani, Rais Jakaya Kikwete, kama angeridhia kurejeshwa kazini Katibu Mkuu Wizara ya Nishati na Madini, David Jairo.

Walisema taarifa hizo ambazo zilichapishwa wiki iliyopita na gazeti moja la kila wiki (siyo Mwananchi) ni uongo zilizolenga kuwachonganisha wabunge na Rais Kikwete. Mbunge wa Jimbo la Sumve (CCM), Richard Ndasa na Mbunge wa Ilala (CCM), Mussa Azzan Zungu, walisema Dar es Salaam jana kuwa hapakuwa na mpango huo.

Ndassa alisema taarifa hizo zilikuwa na kichwa cha habari kuwa ‘Kikwete chupuchupu', ambayo ilieleza kuwa wabunge walikuwa wakiandaa mkakati wa kumwondoa Rais Kikwete madarakani.

Alisema kwenye taarifa hiyo ilielezwa kuwa wabunge walitaka kupiga kura ya kutokuwa na imani na rais, kwa sababu amekuwa akishindwa kuwachukulia hatua watendaji wenye tuhuma mbalimbali.
"Hapakuwapo na mbunge wala wabunge waliokuwa wakiandaa mkakati huo, hiyo ni habari iliyolenga kutuchonganisha na Rais Kikwete jambo ambalo ni hatari," alisema Ndassa.

Alisema ni Rais Kikwete aliyeamua Jairo kuendelea kubaki likizo muda mfupi baada ya Katibu Mkuu Kiongozi, Philemon Luhanjo, kumrudisha kazini.

"Uamuzi huo wa Rais Kikwete kumrudisha Jairo likizo uliungwa mkono na wabunge, sasa tunashangaa mkakati huo wa kumwondoa madarakani ulikuwa na maana gani?" alihoji Ndassa na kuongeza:

"Kama kuna wabunge waliokula njama ya kuandaa mkakati huo, basi watajwe ili wasitiliwe shaka na wananchi."
Sakata la Jairo, liliibuliwa bungeni na Mbunge wa Kilindi (CCM), Beatrice Shelukindo, ambaye alisema idara zilizo chini ya wizara ya Madini na Nishati zilichangishwa Sh50 milioni kila moja, kufanikisha kupita bajeti ya wizara hiyo.
Kufuatia kauli hiyo, Luhanjo alimpa Jairo likizo yenye malipo ili kupisha uchunguzi uliofanywa na ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG).Baada ya uchunguzi wa CAG, Jairo alionekana kutokuwa na makosa hali iliyosababisha Luhanjo kumrudisha kazini ndani ya saa 24.

Hata hivyo, muda mfupi baada ya kuripoti ofisini akipokelewa kwa mbwembwe na wafanyakazi wenzake, Rais Kikwete aliagiza aendelee na likizo kupisha uchunguzi zaidi.

Nani kawatuma wabunge hawa
Ndassa alisema hawajatumwa na mtu yeyote kukanusha habari hiyo, bali wao wakiwa miongoni wa wabunge wameona hawawezi kukaa kimya na kuwaacha wananchi kuamini kilichoandikwa. "Hatukutumwa na mtu yeyote, tumekuja hapa kama wabunge baada ya kuona habari hiyo ya uongo ni hatari kwa usalama wa nchi yetu," alisema Ndassa.

Jibu la Ndasa lilikuja baada ya kuulizwa na mmoja wa waandishi wa habari kuwa, iweje wazungumzie suala hilo wao wakati kuna wasemaji wa Bunge na ofisi ya rais." Tumekuja hapa kama raia yeyote ambaye anaweza kuona uhalifu ukifanyika mahali na kwenda kutoa taarifa polisi," alisema Zungu.

Hatua hiyo inatiliwa mashaka kutokana na kuwa ya kwanza kwa wabunge kuzungumzia tetesi, ilhali zimekuwapo nyingi kwa muda mrefu zinazohusiana na masuala mbalimbali, lakini hakuna wabunge waliowahi kujitokeza kutoa ufafanuzi kwa niaba ya wenzao bila kutumwa na taasisi hiyo.

Kuhusu hatua zitakazochukuliwa, Ndassa alisema hawatarajii kuchukua hatua zozote za kisheria dhidi ya gazeti hilo, bali wanachotaka ni kubadilika na kufuata misingi na maadili ya uandishi wa habari.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Back
Top Bottom