Tanzania denies President bribe claims in U.S cable

Tanzania denies President bribe claims in U.S cable

kama wameamua kujibu kashfa za wikileaks wajibu zote,km wataweza
 
Kaka mtu akikuchukia hakuchagulii tusi, sasa angalia kuna mdau mmoja hapo juu anaikubali tu hiyo weaklinks kwa kuwa wamarekani wameipigia kelele...!

Kwani vingapi wamarekani wamevitengeneza na wanajitia kuvipigia kelele kuhadaa watu.

Hah hah hah! Yaani wamarekani watunge habari ya suti za JK kwa faida ya nani? Kumbuka hii habari haikupaswa kuwa katika public domain. Ninachoona hapa ni jinsi wamarekani wanavyokusanya data kuhusu watu mbalimbali ili wanapo deal nao iwe rahisi. For now, if the Americans want to deal with JK they know exactly what to do, offer him a shopping trip and he will do whatever they want!!!
 
Seems like Magogoni is isolated from the rest of the world

au watu wake hawajitumii kujua kinachoendelea duniani.

Wikileaks imekua ikitoa taarifa hizi zinagusa nchi mbali mbali ulimwenguni

hakuna pande zozote zile hapa duniani ambapo wamekanusha taarifa zao.

Pia hii taarifa ya Salva inaonesha kutokuelewa mambo. Cable hizi sio za wikileaks

hizi ni taarifa zilizoandikwa na watumishi wa serikali ya marekani kwenda nchini mwao

kueleza mustakabali wa mambo mbalimbali yanayojiri katika maeneo waliopo.
 
taratibu hapo kwenye RED mshahara/posho wa jk una ujua? je ni shillingi ngapi?
kama ukishindwa kuuweka hapa basi umeropoka

lakini pia unaposema ashindwi kwani nani kasema kashindwa? na wewe unaposema anaweza kwa hela zipi?
halali au za kukwapua? kama kuna kipato chochote cha jk cha halali unachokijua kiweke hapa tuone kama kunaweza kumruhusu
kwenye london kwa ajili ya shopping
kumbuka kuna pango, usafiri, mwenza na kadhalika hapo kwa haraka ni £30,000 alizitoa wapi?
hoja hapa ni kununuliwa suti na tariji mmoja,
sio uwezo wa jk, mbona matajiri kila siku tunasikia wamedhurumu nyumba, na yeye ni mmoja wao
tatizo hapa no morally mkuu

issues zilikuwa alipokuwa foreign kama waziri, Je what if alikuwa anayo platinum card ambayo haina limit on how much he can spend?

What if kama alikuwa anao mkopo wa kumwezesha kufanya shopping za hizo suti?
 
sijawahi kumwona JK akavaa a double brested RR bespoke suit

degesuit.jpg

Wewe usiwe ***** kwani nani alikwambia kuwa hizo Saville Row suits alizohongwa mkweree lazima ziwe bespoke double breasted?
 
quote_icon.png
By Mkandara
Baada ya kusoma ile habari ya Ukerewe ndipo nilijua kwamba wikileaks haina tofauti sana na wikipedia - A free encyclopedia which anyone can write or edit anything! - Haya na hizo habari za JK kaoa Burundi sijui Rwanda mbona mke mwenyewe hatumjui?
Ulitaka uletewe kadi ya harusi.
 
Miongoni mwa taarifa zilizotolewa na wikileaks ni taarifa za kijasusi.

Ukiangalia habari hii inayo muhusu raisi ilipewa hadhi kubwa ya usiri yaani CONFIDENTIAL.

ikimaanisha hizi ni taarifa nyeti sana.

Unyeti wake ndio unaozidi kujenga imani kwamba kuna ukweli mkubwa kuhusu yaliyoandikwa.

Pia matukio yanoyoambatana na yaliyoelezwa humo yamekwishatokea,

likiwemolile la kujenga hoteli ya Kempinski kule mbugani.

Na hilo lingine nilopatta taarifa linafukuta sasa apo nyumbani, juu

ya kutaka kubomoa mahakama ya fufani ili mwekezaji achukue eneo hili

kwa ajili ya shughuli zake.
 
Slidingroof,

Bespoke suits poa but Abacrombie and Fitch is not tacky! Just a fine casual line.

Can't imagine JK in A&F though


🙂


ahhh tumeambiwa ananunuliwa suti from SAVILE ROW sasa pale hili duka liko kwenye kona

ukitazama hii picha hapo chini Savile row ni mkono wa kulia kushoto ndio hilo A&F sasa hawa watu wa US Embassy na Kempisky labda walimaanisha suti ni za A&F...lol

AFphotors.jpg
 
Tunaiamini wikileaks, haidanganyi lakini taarifa za ikulu hata kama msemaji angeapa kabla ya kuongea kwa kutumia Bible/Qorani bado tungekuwa na mashaka
 
Siku ya kufa nyani miti yote uteleza!

Wanao soma alama za nyakati watakubaliana na mimi

shutuma dhidi ya serikali hii zimezidi na uwezo wa kujinasua katika tuhuma

hizo umekua unaporomoka pamoja na hadhi ya serikali yenyewe.
 
Huyo spy aliepeleka habari za suit naona kakosa cha kuandika.

Leo mkulu ameogopa kuvaa Saville Row suit alipokweda kufungua mkutano wa makandarasi akiogopa watamsema kuwa amevaa alizohomngwa na waarabu!! Heri kajivalia Kaunda yake; heri nusu shari kuliko shari kamili!!
 
Baada ya kusoma ile habari ya Ukerewe ndipo nilijua kwamba wikileaks haina tofauti sana na wikipedia - A free encyclopedia which anyone can write or edit anything! - Haya na hizo habari za JK kaoa Burundi sijui Rwanda mbona mke mwenyewe hatumjui?
lazima umjue MAMA SALMA ANATOSHA
 
umenifurahisha sana ! Juzi nipo Bukoba nilionyeshwa mwanamke Jk aliyezaa naye .Wewe ama ni watanzania wangapi wanajua hili?.Masasi Jk ana mtoto na amefanana naye kupita maelezo,Je wewe mkandara unalijua hilo !.Kama hawa mabibi na watoto wake waliopo Tz huwajui wa Rwanda utamjua ..Wake up
Kwanza Mkandara yuko Canada wake wa rais atawajua saa ngapi sembuse vimada.
 
Back
Top Bottom