tyc
JF-Expert Member
- Feb 25, 2014
- 1,178
- 2,977
Schedule Maintainance aliyotuambia January Makamba inaisha lini!???
Maana ni takribani miezi mitano sasa inakaribia hakuna kauli wala tumaini la kueleweka kuhusiana na kukamilika kwa ukarabati huu, kana kwamba hii mitambo nchi nzima ilinunuliwa kipindi kimoja hivyo yote kwa pamoja imechoka tena imechoka pamoja baada ya Kufariki Magufuli
Kiukweli naanza kuamini zile kauli za Magufuli kuwa matatizo ya umeme nchini ni 'mikono ya watu' wakishirikiana na viongozi wa Serikali kuanzia wizara husika mpaka Tanesco
Haiwezekani Kufariki kwa Magufuli tu na kuondolewa kwa Kalemani basi ndo matatizo ya umeme yaanze
Rais Samia chonde chonde amka Mamá yetu, umekaa na Hayati bega kwa bega miaka mitano tafadhali pita njia zile zile mlizokuwa pamoja ili tuzibe huu ufa ulioanzishwa na hawa wahuni, vingnevyo tutaja jenga ukuta kwa gharama kubwa
Maana ni takribani miezi mitano sasa inakaribia hakuna kauli wala tumaini la kueleweka kuhusiana na kukamilika kwa ukarabati huu, kana kwamba hii mitambo nchi nzima ilinunuliwa kipindi kimoja hivyo yote kwa pamoja imechoka tena imechoka pamoja baada ya Kufariki Magufuli
Kiukweli naanza kuamini zile kauli za Magufuli kuwa matatizo ya umeme nchini ni 'mikono ya watu' wakishirikiana na viongozi wa Serikali kuanzia wizara husika mpaka Tanesco
Haiwezekani Kufariki kwa Magufuli tu na kuondolewa kwa Kalemani basi ndo matatizo ya umeme yaanze
Rais Samia chonde chonde amka Mamá yetu, umekaa na Hayati bega kwa bega miaka mitano tafadhali pita njia zile zile mlizokuwa pamoja ili tuzibe huu ufa ulioanzishwa na hawa wahuni, vingnevyo tutaja jenga ukuta kwa gharama kubwa