shankal
JF-Expert Member
- Jul 11, 2013
- 373
- 329
Mnaniwekea lini umeme jamani mbona muda umekua mrefu mnoTunaendelea kukuelimisha kuwa tatizo sio uwepo au uhaba wa mita bali tumekupimia tumeona mahitaji yako yanatosha mita moja ya njia moja au tatu, ikitokea unachangamoto za wapangaji una nafasi ya kununua vifaa vya kusemea matumizi ya kila mmoja kwa bei ndogo kabisa na ukalitatua hilo badala ya kutaka Shirika kukufungia mita zaidi ya moja ambayo ni hasara na kunyima wengine haki ya kupata huduma.
Salum Issa
Ilala chanika
Kimwani street
0713552943
Nimelipia tokea mwezi wa nane