rulama
Senior Member
- Sep 8, 2014
- 195
- 133
Jina: shule ya msingi kambarage
Eneo: kijiji cha mwinyi
Wilaya:urambo
Namba ya simu: 0622156966
Tatizo: nimewasilisha taarifa zote tanesco za kuwekewa umeme Ila mpaka Leo sijawahi waona wakija kupima hii taasisi ya serikali tatizo ni nini wakati nguzo ipo mpaka shuleni.
Toka lini: mwezi wa name mwanzoni.
Eneo: kijiji cha mwinyi
Wilaya:urambo
Namba ya simu: 0622156966
Tatizo: nimewasilisha taarifa zote tanesco za kuwekewa umeme Ila mpaka Leo sijawahi waona wakija kupima hii taasisi ya serikali tatizo ni nini wakati nguzo ipo mpaka shuleni.
Toka lini: mwezi wa name mwanzoni.