luangalila
JF-Expert Member
- Jan 12, 2014
- 6,375
- 6,985
Moderator hii sio sawa mm nilitengeneza UZI wa hii kero ila ajabu nyie mme ileta hukunkama comment.. sasa Mhe January Makamba hatoweza kuisoma lengo langu mie imfikie waziri au naibu waziri Byabato. Na sio Tanesco ...hawa Tanesco ni sikio la kufa huwa hawasikii dawaNdugu Mhe. Makamba (W)
Nawasilisha malalamiko ya utendaji wa mashaka wa chombo hiki kilicho chini ya mamlaka yako, wanqnchi tunateseka tunahitaji umeme lkn chombo hiki utendaji wake ni wa kusua sua
Mtu anawasilisha maombi ya umeme lkn inachukua karibu Mwezi mzima Surveyor kufika ktk site ya muombaji , ukiuliza wana kwambia tuna shughulikia ...hii lugha ya tuna shughulikia imezidi sana. Hapo bado kuna. Kusubiria kuletewa umemw mwenyewe sasa ambapo napo ni mtihani mkubwa mnooo.
Hivyo basi Moderator nikuombe uurejeshe huu UZI