Ushauri wa bure kwa management mpya Tannesco.Sasa hivi kuna demand au wateja wengi sana wameomba kuweka umeme kwa sababu ya bei kishushwa ya kuweka umeme.Ningeshauri Tannesco wangekuwa na utaratibu wa kubandika kwenye ofisi zao watu walioomba kuwekewa umeme na tarehe watakazo wawekea.Ili mtu akifika a aangalie kwa matangazo hasumbuki hata kuuliza maswalj na wakati mwingine kuhisi siwekewi kwa sababu wanataka rushwa. Mimi kesi yangu nikifika hapo Tannesco kila siku unaambiwa jumatatu tunaanza wateja sijui wa mwezi wa saba ,zimeshapita jumatatu kama nne hivi.Funga kazi juzi nikapiga huduma kwa wateja wakasema baba unajua waliomba umeme kuanzi mwezi wa saba tarehe 1 ni watu 600.Duu niliachwa hoi kwa hizo kamba za wateja 600.Jamani Tannesco Mbezi Beach muwe wakweli basi.Kaka Maharage wewe jirani yangu hapa Makongo tafadhali nyoshaaa hiyo tannesco .Mimi nasubiri wateja 600 wishes niwekewe umeme jamani.