TANESCO
Official Account
- Jul 12, 2014
- 5,123
- 2,686
- Thread starter
- #10,801
Tafadhali tambua taratibu za kuomba umeme ni zile zile kama ifuatavyoEbu tupeni maelekezo mteja anataka kufungua kiwanda kidogo cha matofari anahitaji three phase na nguzo kama 3 nn kifanyike ili apate huduma hii mapema maana nimzunguko husiokuwa na afya
Hii ipo kimala temboni
Nadhani ntapata majibu kupitia hapa
1. Hakikisha miundombinu ya umeme imekufikia
2.Kamisha wiring ( mtandao wa nyaya kwenye sehemu husika)
3.Chukua form ya maombi ya awali
4.jaza sehemu zako mpe na mkandarasi wako ajaze na kuweka mchoro na muhuri
5.Rudisha form TANESCO
6.Wataalamu wetu watafika kupima eneo husika kujua utahitaji nini kufungiwa umeme
7.Utapatiwa gharama halisu ya makadirio ambayo itaambatana na control number
I.Utalipia na kusubiri kufungiwa
Zingatia.
Kwa wateja waliopo nje ya mita 120 wanapaswa kusumbiri miundombinu ya umeme isogezwe ili waweze kulipia bei halisi.