TANESCO
Official Account
- Jul 12, 2014
- 5,134
- 2,693
- Thread starter
- #10,281
Ahsante kwa taarifa je namba ya taarifa ni ya mwezi gani na namba ya simu tafadhaliTANESCO HIVI TUNALAZIMIKA KUJA OFISINI KWENU MARA NGAPI ILI MTATUE KERO ZETU??
Nimeleta malalamiko ya kuharibika kwa meter ambayo tena ni ya zamani ( 04088164605) ambayo hajabadilishwa kwa sababu zisizojulikana na pamoja na kubisha hodi mara 4 ofisini mikocheni kilometer zisizozidi mbili toka sehemu ninakoishi na kupewa RF: 0210 huu unaenda ni mwezi wa Pili hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa- inasikitisha, nafikiria kwenda EWURA ku lodge malalamiko rasmi.