TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri
Habari Tanesco Tz
Nimejaza fomu ya maombi ya umeme tokea tarehe 19 may 2021na kuambatanisha kila kinachohitajika kulingana na utaratibu, nikaambiwa baada ya siku za kazi 14 ntapigiwa simu na saveya lakin had leo kimya tatizo nini au utaratibu umebadirika?

Sent from my TECNO KC6 using JamiiForums mobile app
 
Habari Tanesco Tz
Nimejaza fomu ya maombi ya umeme tokea tarehe 19 may 2021na kuambatanisha kila kinachohitajika kulingana na utaratibu, nikaambiwa baada ya siku za kazi 14 ntapigiwa simu na saveya lakin had leo kimya tatizo nini au utaratibu umebadirika?

Sent from my TECNO KC6 using JamiiForums mobile app
Tafadhali tuonesha namba ya simu, Wilaya gani kwa hatua zaidi
 
nimenunua luku toka asubuhi sijapata namba za unit mpaka saizi na hela ime enda kwenye mita namba 24219605151
 
Changamoto ya nguzo kutokufika eneo la Kasinozo ni nini?

Eneo LA Kasinozo ni kati ya maeneo katika kijiji cha Maguge - Karagwe na wakati umeme upo Kiyanga - Karagwe umbali kidogo kufika Maguge.

Ivyo TANESCO tupeni utaratibu juu ya jambo hilo.
 
Changamoto ya nguzo kutokufika eneo la Kasinozo ni nini?

Eneo LA Kasinozo ni kati ya maeneo katika kijiji cha Maguge - Karagwe na wakati umeme upo Kiyanga - Karagwe umbali kidogo kufika Maguge.

Ivyo TANESCO tupeni utaratibu juu ya jambo hilo.
Je mpo umbali gani? Namba yako ya simu tafadhali
 
Je mpo umbali gani? Namba yako ya simu tafadhali
Habari TANESCO nilikua naomba Kuna uwezekano nikaingiza umeme nje mita, maana mita yangu imegoma kubonyezeka namba 4.
Sasa nikinunua umeme inawezekana ukaingia nje ya hii mita .

Na je tatizo hili la mita kuharibika kwa kutokubonyeka kwa namba linatengenezeka au Ni mpaka ibadilishwe mita nyingine.

Na pia Kama hamtajali ningeomba na garama zake, Kama Ni kutengeneza au kubadilisha itanigarimu kiasi gani . Na pia muda gani itachukua?

Natanguliza shukrani na kuwatakieni kila jema.
 
Habari TANESCO, je boma ng'ombe kuna mgao wa umeme au kuna tatizo kubwa la umeme au kuna shida gani inayopelekea kukosekana kwa umeme kwa masaa zaidi ya 20 kwa zaidi ya siku tatu kila siku..na hakuna taarifa yoyote hadi sasa.
 
Tanesco kuchelewesha kuunganishia umeme wananchi nahesabia kama ni kosa la uhujumu uchumi. Sasa hivi Kodi za nyumba zitalipwa kwa LUKU,sasa kama nyie Tanesco mnasuasua kuwaunganishia Umeme watu kwanini msihesabiwe kama wahujumu uchumi?

Unganishieni umeme watu wengi zaidi ongezeni kasi ili Kodi ya majengo iongezeke mara dufu.
 
Tanesco kuchelewesha kuunganishia umeme wananchi nahesabia kama ni kosa la uhujumu uchumi.Sasa hivi Kodi za nyumba zitalipwa kwa LUKU,sasa kama nyie Tanesco mnasuasua kuwaunganishia Umeme watu kwanini msihesabiwe kama wahujumu uchumi? Unganishieni umeme watu wengi zaidi ongezeni kasi ili Kodi ya majengo iongezeke mara dufu.
Tafadhali onyesha umelipia lini? Wilaya na namba ya simu kwa hatua zaidi
 
TANESCO jumanne tarehe 15-06-2021 nimefika ofisini kigamboni, meneja akaniambia meter za REA bado hazijafika...siku hiyo hiyo jirani yangu alikuwa anaweza wiring kwake..leo alhamisi tarehe 17-06-2021..jirani yangu kaja na jamaa wa Tanesco kafungiwa meter...mimi nimelipia toka tarehe 23-04-2021 na bado nipo bench.

Manager Kigamboni expect me tomorrow, mpaka TAKUKURU nitaenda sitakubali
 
Tanesco naombeni kujua gharama za kufungiwa mita lluku ya 2 kwenye. Nyumba
 
TANESCO nimenunua unit na luku yangu ilikua bado haijaisha,nilikua nazo 11 nikaongeza 28..zikawa 39.
umeme umekatika kabisa hapo hapo nilipoongeza t ingawa unit znasoma,
Hili tatzo gani.
Na mnanisaidiaje wakuu
Meter No : 07 0553 6427 2
USER=234647]TANESCO[/USER]
 
Tanesco kuchelewesha kuunganishia umeme wananchi nahesabia kama ni kosa la uhujumu uchumi.Sasa hivi Kodi za nyumba zitalipwa kwa LUKU,sasa kama nyie Tanesco mnasuasua kuwaunganishia Umeme watu kwanini msihesabiwe kama wahujumu uchumi? Unganishieni umeme watu wengi zaidi ongezeni kasi ili Kodi ya majengo iongezeke mara dufu.
Sasa hivi Tanesco wamesimama kuunganisha umeme tangu waziri aseme watu waunganishwe kwa 27,000 watendaji hawajapewa waraka wa kuwaelekeza ni mteja gani aunganinishwe kuanzia nguzo ngapi mpaka ngapi, mimi nimechorewa Ramani tangu tarehe 10 lakini kila ukiuliza Tanesco wanasema hawajapata maelekezo kutoka kwa MD kwa barua.

Waziri harakakisha waraka wa maelekezo, tarehe 4 MD alitoa waraka lakini watendaji inaonekana waliupinga kwa kwakuhoji kuwa itakuwaje mteja wa nguzo kuanzia 10 na kuendelea aunganishiwe kwa 27,000?

Sasa ndo bado MD hajawajibu
 
Sasa hivi Tanesco wamesimama kuunganisha umeme tangu waziri aseme watu waunganishwe kwa 27,000 watendaji hawajapewa waraka wa kuwaelekeza ni mteja gani aunganinishwe kuanzia nguzo ngapi mpaka ngapi,mimi nimechorewa Ramani tangu tarehe 10 lakini kila ukiuliza Tanesco wanasema hawajapata maelekezo kutoka kwa MD kwa barua.
Waziri harakakisha waraka wa maelekezo,tarehe 4 MD alitoa waraka lakini watendaji inaonekana waliupinga kwa kwakuhoji kuwa itakuwaje mteja wa nguzo kuanzia 10 na kuendelea aunganishiwe kwa 27,000? Sasa ndo bado MD hajawajibu
Je umepata changamoto wapi? Umeomba umeme kwa jina gani? Wilaya gani na namba ya simu tafadhali.
 
Je umepata changamoto wapi? Umeomba umeme kwa jina gani? Wilaya gani na namba ya simu tafadhali.
Asante kwa kujibu haraka,nimepata changamoto baada ya surveyor kumaliza kazi yake nilienda ofisi ya Meneja wilaya ya Urambo kufuatilia ili nifanye malipo akasema kuwa walikuwa bado hawatapewa mwongozo wa kuunganisha Umeme kwa wateja kufuatia tamko la Waziri Kalemani pamoja na waraka wa MD wa kuwaelekeza kuwa wateja wote tufungiwe umeme kwa 27,000.

Kwanza akasema Mameneja wote walihoji huo waraka haujafafanua ni mteja wa kuanzia nguzo ngapi au ni mita ngapi mpaka mita ngapi mteja anaruhusiwa kuwekewa kwa gharama ya shilingi 27,000!

Kwahiyo walikuwa wanasubiri ufafanuzi akawa anahisi labda ufafanuzi utatolewa tarehe 1 Julai 2021 ila aligusia kuwa wameambiwa kuwa ni mteja wa kuanzia nguzo moja mpaka nane ndiyo wanaruhusiwa kuunganishwa kwa shilingi 27,000 ila waraka wa kuelekeza bado.

Pili amemwambia surveyor asiendelee na wateja kuwaandikia walipe mpaka huo waraka wa mwongozo utoke anahisi labda tarehe moja Julai 2021 unaweza kutoka.akasema kuna zaidi ya form 100 ameziweka pending kwanza akisubiri mwongozo huo.

Jina nililotumia kwenye Form ni Tunkumbukage Mwamunyage Mabatini, Urambo namba yangu ya simu ni 0623644349.
 
Back
Top Bottom