chrisbleez
JF-Expert Member
- Dec 28, 2016
- 765
- 1,262
tumepomea taarifa kwa hatua zaidi
Habari tanesco napenda kutoa mrejesho wa ombi langu nililoliwasilisha kwenu leo tayari limefanyiwa kazi na huu ni ushahidi wa kazi yenu nzuri ninawaahidi kesho mapema asubuhi nitakuwa tayari nimeshalipia na nitaleta tena mrejesho Ahsanteni kwa kazi nzuri[emoji120]
Mrejesho
Katika kuonesha usiriazi juu ya jambo hili mapema leo nilikwenda kulipia malipo halali ya shilingi elfu ishirini na saba na ushahidi huu hapa[emoji116] ni matumaini yangu sasa ndani ya hizo siku saba mtakuwa tayari mmeshanifungia umeme natanguliza shukran nyingi kwenu na muwe na siku njema[emoji120]
View attachment 1705256View attachment 1705257View attachment 1705258