nusuhela
JF-Expert Member
- Jan 26, 2014
- 6,553
- 8,293
Yaani haiwezekani yanapita masaa zaidi ya 18 hamjarudisha umeme. Hivi mnajua hasara mnazotuletea nyie watu? TANESCO
Umeme umekatika tangu jana saa sita mpaka muda huu haujarudi. Yaani mmekua kero sana. Kama hamuwezi kuendesha mashirika nyeti kama hayo, si mtangaze tenda kuwe na ushindani.! Maana hizi kero zimezidi sasa kwa kujiendesha kwenu kwa mazoea huko
Umeme umekatika tangu jana saa sita mpaka muda huu haujarudi. Yaani mmekua kero sana. Kama hamuwezi kuendesha mashirika nyeti kama hayo, si mtangaze tenda kuwe na ushindani.! Maana hizi kero zimezidi sasa kwa kujiendesha kwenu kwa mazoea huko