Naomba msaada.nipo mwanza sehem inaitwa mkolani ,tanesco na kwangu ni kama mita 500 ,na nimelipia umeme 320000 toka 28/09/2020 ila mpaka sasa hawajaja kunifungia mita na kila nkienda wananiambia wana imejensi zaidi ya mwezi ilo ndio jibu,sasa nimechoka nataka niende uongozi wa juu,naomba msaada.je nianzie wapi nlipga makao makuu huduma kwa wateja wakasema na staili kua niwe nshafungiwa wakasema watashuhulikia sasa zaidi ya wiki,je niingie ofis gani kwasasa ili nipate msaada.manake mita wanasema zipo ila shida kila siku wana imejensi zaidi ya mwezi sasa