Tutakupa mrejesho ndugu mteja.
TANESCO Makao Makuu| 0768985100|
customer.service@tanesco.co.tz
Salaam, hii siyo haki kumjibu mteja suala la kiutendaji kuliwekea majibu ya kisiasa!
Nimesubiria huduma ya umeme kama taratibu zinavyoelekeza siku 60. Baada ya kufanya malipo .
Nilipoona kimya nikaulizia HUMU sehemu ambayo naiamini kuwa ni ukurasa sahihi kutatua shida kuhusiana na TANESCO.
Humu niliombwa taarifa muhimu na kuombwa no za simu, nilitekeleza yote na kuahidiwa kupatiwa jibu.
Nikasubiri jibu kwa muda wa takribani 2weeks nikauliza tena humu nikapata jibu zuri " ndugu mteja tunashughulikia suala lako"
Nikawekewa na namba za simu huduma kwa wateja!
Nimesubiri week 1 , leo nimeipiga ile no ya huduma kwa wateja, nikaombwa tena taarifa zangu nikatoa, hawa wakaniambia taarifa wamepokea watafuatilia ila nipige simu no 0685922888 MKURANGA. kuulizia wamefikia wapi?( hapa nililalamika kidogo na kuhusisha ukurasa huu kama siyo rasmi tujue ? Maana naanza upya)
Nimepiga simu Mkuranga, jibu nililopewa ni jepesi na nililolipenda na nikatoa na ushauri pia.
JIBU;; ulilipia lini mwezi wa tatu 27, ooooh kwa sasa tunamalizia waliolipia mwezi wa pili.
Mm niendelee kusubiria ntafikiwa,, maombi ya kuunganishiwa umeme yalikuwa mengi.
Hivi kweli TANESCO majibu haya, yanatàkiwa kutafutwa kwa muda gani? Au siyo majibu sahihi?
Ushauri; kuwafuatafuata ofisini ni gharama, tujulisheni kwa meseji baada ya muda wa siku za mkataba kufika.
Ufafanuzi; eneo langu zipo nyumba ambazo tayari zina umeme , naruhusiwa kufanya kuunganisha umeme mpaka hapo mtakaponiunganishia?
Maana nimejenga nyumba kwa ajili ya wapangaji nakosa wapangaji sababu ya umeme.